Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนถามเกี่ยวกับAMD 2เรื่องครับ ท่านผู้รู้กรุณาตอบหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนถามเกี่ยวกับAMD 2เรื่องครับ ท่านผู้รู้กรุณาตอบหน่อยครับ

1.AMD BARTON3200+ กับ P4 2.8E CPUตัวไหนใช้งานตัดต่อภาพวีดีโอDVดีกว่ากันครับ พวกโปรแกรมพรีเมียร์

2.ผมอยากได้บอร์ดAMD ที่ใช้CPU Athlon XP1500+ ที่มีVGA ON , LAN ON แรมเป็นDDR มียี่ห้อไหน รุ่นไหนบ้างครับ ช่วยแนะนำหน่อยนะครับ เดี๋ยวจะได้ไปขอซื้อที่IT MARKET

ขอบคุณครับ

1.AMD BARTON3200+ กับ P4 2.8E CPUตัวไหนใช้งานตัดต่อภาพวีดีโอDVดีกว่ากันครับ พวกโปรแกรมพรีเมียร์ อันนี้ยอม P4 2.8Eครับ

2.ผมอยากได้บอร์ดAMD ที่ใช้CPU Athlon XP1500+ ที่มีVGA ON , LAN ON แรมเป็นDDR มียี่ห้อไหน รุ่นไหนบ้างครับ ช่วยแนะนำหน่อยนะครับ เดี๋ยวจะได้ไปขอซื้อที่IT MARKET อันนี้ไม่รู้จะแนะนำอะ ไร ลองไปหาดูก่อนแล้วมาถามก็ได้ครับ

Comment

ผมไม่รู้เลยครับว่ารุ่นไหน มีspecตรงตามต้องการ
      ก็เลยไม่รู้จะหายังไงอ่ะครับ

Comment

งานตัดต่อ เข้ารหัส เอา P4 ไปเล่นเหอะ ครับ พี่เขาเจ๋งจริงๆ

แต่บอร์ดนี่น่ะดิ ลองๆ ไปหามือ 2 เอาละกันนะครับ

Comment

amd ก็ทำได้คับ อาศัยแรมเยอะนิสนึงแล้วก็ต้องcpuเย็นตลอด

ทำงานได้สบายเลย

ของผมใช้ 2500+

Comment

บอร์ดลอง Asrock K7S41 ครับผม แต่หายากเหมือนกัน

Comment

Working...
            X