Announcement

Collapse
No announcement yet.

22

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 22

ต้องการ์ดจอขนาดรุ่นไหนคับ ถึงจะใช้จอ22ได้แบบเต็มความสามารถ

เต็มความสามารถที่ต้องการอ่ะ ระดับไหนครับ ดูหนัง ใช้งานทั่วไป เล่นเกมส์ภาพแจ่มเนียน

งบของการ์ดจอ
    ---------
    จะได้ให้คนถัดไปตอบให้ถูก อิอิ

Comment

เล่นเกมBF 2คับ

Comment

การ์ดจอผมมีอยู่แล้วเป็นXFX 8600GT XXX มึคนตอบกระทู้มาว่าถ้าเล่นเกมส์เปิดเต้มไม่ไหวแน่ เลยอยากรู้ว่า ต้องรุ่นไหนถึงจะเล่นเต็มๆๆได้มั้ง

Comment

ถ้า 86GT ยังไม่ไหวก็คง 88 แล้วมั้งครับ

Comment

ก็งงอยู่เหมือนกันคับ แต่เห็นตอบกัน5-6คน

Comment

Working...
            X