Announcement

Collapse
No announcement yet.

โฟลเดอร์ History ของ IE อยู่ที่ไหนครับ..

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โฟลเดอร์ History ของ IE อยู่ที่ไหนครับ..

พอดีเครื่องแฮ้งค์ เอาฮาร์ดดิสมาต่อกับอีกเครื่องแล้วว่าจะก๊อป History กับ Favorites แล้วสงสัยว่า 2ตัวนี้มันคือกันหรือเปล่าครับ..

ขุดที1ครับ.. แล้วจะถามว่าจะเอาโฟลเดอร์ History ไปใส่ในวินโดว์ตัวใหม่ได้หรือเปล่าครับ..

Comment

History กับ Favorites

ไม่เหมือนกันครับ History มันจะจำประวัติการเข้าเว๊บว่าเข้าลิ้งไหน เก็บคำเสิร์จต่างๆในกูเกิ้ล ฯลฯ

ส่วนถ้าลงวินโด้ไหม่แล้วก๊อบ History กับ Favorites มาได้ครับแต่ต้องหาโฟลเดอมันไห้เจอครับ ไอ้เจ้า Favorites มันสามารถเซฟได้ครับ แต่ History
      นี่หล่ะปัญหา

Comment

Originally posted by SunzabiLL View Post
        History กับ Favorites

ไม่เหมือนกันครับ History มันจะจำประวัติการเข้าเว๊บว่าเข้าลิ้งไหน เก็บคำเสิร์จต่างๆในกูเกิ้ล ฯลฯ

ส่วนถ้าลงวินโด้ไหม่แล้วก๊อบ History กับ Favorites มาได้ครับแต่ต้องหาโฟลเดอมันไห้เจอครับ ไอ้เจ้า Favorites มันสามารถเซฟได้ครับ แต่ History
        นี่หล่ะปัญหา
        ใช่ครับเป็นปัญหา เพราะเจ้าของเครื่องไม่ได้ใช้ Favorites แต่ดันไปใช้ History ในการค้นหาเวปที่เคยใช้ที่และใช้บ่อย.. กำจิงๆ..
        Last edited by hornetpc719; 24 Jun 2007, 15:02:54.

Comment

ใครใช้ IE7 มาบอกทีว่า Historyมันอยู่ตรงไหนครับ ผมหาจากแถบเมนูเคื่องมือต่างๆแล้วยังไม่เจอครับ..

ปล. เจอแล้วครับ..

Comment

Working...
          X