Announcement

Collapse
No announcement yet.

จาเกิดไรขึ้นเมื่อ Lsst plannet กะ 8600gt เจอกาน มาดูนี่

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เรปบน นี่จากที่เล่นเองเลยใช้ไหมครับ

Comment

8800GTS แรงพอใช้ได้ อิอิ ที่มันอืดลง คงเพราะ วิสต้าด้วยแหละ

Comment

อยากลองเทส กับเครื่องตัวเองบ้างง้ะครับ ไปเอา มาจากไหนกันง่ะ

Comment

http://download2.gamespot.com/sd/By4...Dx9Install.zip

ที่นี่เลยครับ

Comment

7900gs ปรับสุด อย่างด้านบน เฉลี่ยประมาณ 30-40

Comment

555+ แล้วถ้า 8600GTS DX10 คงได้เฟรมซัก 30 มั่ง555+

Comment

ผมใช้ 8600 GT xxx เฉลียๆประมาณ 30-35 นะไม่เปิดทุกอย่างนะครับแต่ aa x 8 as x 16 นะ
                อันนี้สงสัยปรับพวก texture shadow blur มากไปจริงๆผมว่าไม่จำเป็นหรอกครับจากที่ดูๆ texture มันแทบไม่แตกต่างกันเท่าไหรเลยในตัว demo นี้การปรับแต่งเกมก็สำคัญนะครับผมว่า
                อ่อ อีกอย่างล่อโหมด 1280 ด้วย ไม่ตกฮวบก็ไม่รู้จะว่าไงแร่ะ 1000 กว่าๆก็พอแล้วครับ

Comment

5 ภาพแรก

พอ ๆ กับ 7800GTX ของผมเลยอ่ะ

1280*768 all High - Maximum setting

Snow avg. 28 Cave avg. 45

Comment

Originally posted by neoz View Post
                    ผมใช้ 8600 GT xxx เฉลียๆประมาณ 30-35 นะไม่เปิดทุกอย่างนะครับแต่ aa x 8 as x 16 นะ
                    อันนี้สงสัยปรับพวก texture shadow blur มากไปจริงๆผมว่าไม่จำเป็นหรอกครับจากที่ดูๆ texture มันแทบไม่แตกต่างกันเท่าไหรเลยในตัว demo นี้การปรับแต่งเกมก็สำคัญนะครับผมว่า
                    อ่อ อีกอย่างล่อโหมด 1280 ด้วย ไม่ตกฮวบก็ไม่รู้จะว่าไงแร่ะ 1000 กว่าๆก็พอแล้วครับ
                    Option กินแรงการ์ดจอคือ Shadow quality กับ Shadow resolution ครับ

ควรตั้งไว้ Default ดีแล้ว (ไม่เห็นความแตกต่างตรงใหน ฟันธง!)

ส่วน Option Blur มันเป็นลูกเล่นที่ไม่ค่อยกินแรงเครื่องเท่าไร เปิด Blur เยอะ ๆ ภาพหมดสวยเลย... เคลื่อนไหวดูไม่สมจริงเลยครับ

เปิด Default (ค่าดั้งเดิม) ดีสุดแล้วครับ เคลื่อนดูดีขึ้นเยอะ

นอกนั้นยัดเติม high - maximum กันให้รู้ดำรู้แดงไปเลยครับ อิอิ

Comment

สรุปแล้ว ถ้าไม่เปิดสุดนี่ 8600gt สามารถเล่นได้ไม่น่าเกลียดหรือเปล่าครับ

Comment

ชักงง อยากรู้ว่า fr 25 นี่ ตกลงมันลื่นหรือเป่าคับ
                        ไม่เข้าใจ ดูจากรูปของ จขกท อ่ะคับ

Comment

ผมเล่นที่ VISTA DX10 แล้วครับ ปรับสุดหมด ยกเว้น
                          ลบรอยหยัก ไม่ปรับ
                          ลื่นดีครับ รับรองไม่กระตุกให้เสียอารมณ์
                          ชอบตรงเอฟเฟ็คนี่สิ สุดยอดจริงๆ
                          แต่เซ็งมากตรงมันเซพบ่ได้ คริ คริ

8600gt ถ้าใครสอยแล้วอย่าลืมเล่นเกมส์ตัวนี้ที่ VISTA นะครับ
                          แล้วคุณจะเห็นภาพที่สวยใสๆ พร้อมกับเอฟเฟ็คที่สุดยอดครับ อย่าลืม

ปล.คนใช้ ichill 8600gt อยู่ ไม่คิดจะเปลี่ยนใจ

Comment

เอาบ้าง

มาดูของเราบ้างน่ะสเปกตามลายเซ็น
                            Last edited by Artemis; 11 Oct 2007, 22:05:34.

Comment

ต่อ ๆ
                              Last edited by Artemis; 11 Oct 2007, 22:05:34.

Comment

8600gt เล่นได้สบายมาก ปรับสุด แต่ไม่เปิด AA ฟันธง ลองเล่นผ่าน VISTA ดูแล้วจะประทับใจ

Comment

Working...
                                X