Announcement

Collapse
No announcement yet.

GF8 DirectX® 10 ราคาไม่ถึง 100$

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ก็คงดีสำหรับดูหนัง HD กับใช้งานทั่วไปแหละครับ ถ้าเอามาใช้เล่นเกมก็คงได้แค่ระดับหนึ่ง คงไม่สามารถใช้งานคุณสมบัติที่มีใน DX10 ได้จริง ๆ หรอก (แค่ DX9.0c กับ SM 3.0 ก็ยังแย่เลยมั้งนั่น)

Comment

ยังไงขอจอง HD2600XT DDR4 ก่อนเรยครับ ผมว่าน่าจะมี Patch ที่ทำให้ซี่รี่ 7 ไช้ DX10 ได้นะ

ว่ามะๆ

Comment

คือว่า เข้ามาแอบดีใจนิด ๆ แต่ว่าขนาด 8600 เนี่ยเอาเข้าจริงๆ ก็ไม่รู้จะไหวหรือเปล่าเลยครับ

Comment

ไหวๆแต่ตัวละครในเกมส์น่าจะเดิน อืดอาดยืดยาดย้วยย้ายเหมือนถุงเท้าหมดอายุ อะไรประมาณเทือกนั้นอ่ะนะ อิอิ

Comment

ได้แค่เกมออนไลน์ละมั้ง

ให้ร้านเกมใช้ หรือไม่ก็ใช้เป็น HTPC ทั่วๆไป ไม่เน้นเกมส์
            เหมือนพวก GF7100

Comment

อนาคตมืดมนจิงจิ๊ง

Comment

Originally posted by Cesc View Post
                ยังไงขอจอง HD2600XT DDR4 ก่อนเรยครับ ผมว่าน่าจะมี Patch ที่ทำให้ซี่รี่ 7 ไช้ DX10 ได้นะ

ว่ามะๆ
                ไม่ใช่เกมนะครับ -__-"

Comment

= = "

เอาไปเล่น DOTA ได้ดีเลยรุ่นนี้

Comment

Working...
                  X