Announcement

Collapse
No announcement yet.

คำขวัญ OC คับ พี่ๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คำขวัญ OC คับ พี่ๆ

ผมเพิ่งแต่ง ตอนวันที่ 23/06/07 เวลา 23.30น.

The OverClock For The Speed And The End of PC You !!!

การโอเวอร์คล๊อก เพื่อ ความเร็ว และ จุดจดบ ของ คอม คุณ

ผมก้อคิดว่าอย่างนั้นหละ

Originally posted by lnw/l/lag View Post
    ผมเพิ่งแต่ง ตอนวันที่ 23/06/07 เวลา 23.30น.

The OverClock For The Speed And The End of PC You !!!

การโอเวอร์คล๊อก เพื่อ ความเร็ว และ จุดจดบ ของ คอม คุณ

^^
    สงสัย จะจริงครับ แต่....
    2.4G (เดิมๆ) ผมไรท์ CD ความเร็ว 12X ที่ 7 นาที
    3.6G (o/c) ที่ 12X ที่ 4 นาที ครึ่ง เร็วกว่า 2นาที ครึ่ง นะ
    *แต่ 2นาที ครึ่ง เอาไป x 100 แผ่นนี้ก็เยอะ นะ 555+ (งานเสร็จเร็วกว่า นะ)

Comment

จุดจบเลยเหรอ ????
      ถ้ารู้ถึงวิธีการรักษาและจัดการมันที่ถูกต้อง มันก็อยู่กับเรานานๆได้นะ ถึงจะไม่นานเท่าการใช้งานเดิมๆก็ตาม

Comment

Originally posted by lnw/l/lag View Post

เครื่องแรงจิง อิอิ

Comment

"The OverClock For The Speed And The End of PC You !!!"

มันต้องเป็นงี้ป่าวครับ

The OverClock For The Speed And The End of Your PC

คำว่า End มันไม่น่าจะเป็นจดุจบนะ(ฟังดูน่ากลัว) ผมว่ามันน่าจะหมายถึง ทางตันหรือจุดที่มันไปต่อไม่ได้หรือที่เราเรียกมันว่า ซีพียูตัน

Comment

เล่นเอาคอมพังเลยเหรอ โหดจิงๆ คนที่ไม่ได้เปิด 24hr + oc เต็มสูบ อัดไฟเต็มที่ คงไม่เจ๊งหรอกคับ

Comment

เล่นน้ำ โมไฟ เอาไปเครม

Vmodtech increase your force

Comment

Originally posted by Sensaura View Post
                เล่นน้ำ โมไฟ เอาไปเครม

Vmodtech increase your force
                คลาสสสสสสิกกกกก

Comment

ผู้ใดขุด - -

Comment

555+ ผมจำได้ว่ามัน นานมากแล้วนะเนี่ย ใครขุด มาหว่า 555+

Comment

ขุดมาเราก็คอมเม้นหน่อย
                      อย่าไปถือสากับคำพูดของเด็กครับ อิอิ

Comment

w

Comment

Working...
                        X