Announcement

Collapse
No announcement yet.

asus eax1550

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• asus eax1550

ช่วยแสดงความคิดเห็นกับการ์ดจอรู้นี้หน่อยครับ กับ galaxy 7300gt

x1550 ไม่แรงเท่าไร ผมว่า 7300GT แรงกว่า
    เลือก 7300GT คับ

Comment

ให้แสดงความคิดเห็นในแง่ไหนดีหละครับ????

Comment

Originally posted by dears View Post
        ให้แสดงความคิดเห็นในแง่ไหนดีหละครับ????

Comment

ขอถามต่อเลยแล้วกันนะครับ ถ้าเป็น x1550 กับ 8500 ตัวไหนน่าสนใจกว่ากันครับ
          ใช้ทำงาน Photoshop กับกราฟฟิคครับ

Comment

อยากได้ในแง่ราคาและความคุ้มค่า

Comment

Originally posted by oottee View Post
              ขอถามต่อเลยแล้วกันนะครับ ถ้าเป็น x1550 กับ 8500 ตัวไหนน่าสนใจกว่ากันครับ
              ใช้ทำงาน Photoshop กับกราฟฟิคครับ
              ถ้าใช้แค่ Photoshop อย่างเดียว เอาการ์ดถูกกว่านี้ก็ได้ครับ เพราะมันไม่ได้ใช้ในการประมวลผลเลยครับ
              Photoshop เน้นแรมเยอะๆ + HDD raid 0 เห็นผลเยอะกว่าครับ

Comment

Originally posted by auu View Post
                อยากได้ในแง่ราคาและความคุ้มค่า
                ด้านราคา - X1550 ดีกว่าครับ เพราะ ถูกกว่า
                ด้านความคุ้มค่า - ท่านจะเอามาใช้งานด้านไหนครับ
                ถ้าซื้อมาใช้งานธรมดา ดูหนัง ฟังเพลง พิมพ์งาน เล่นเน็ต หรือเกมส์เล็กๆน้อย X1550 ดีกว่าครับ
                แต่ถ้าเอามาเล่นเกมส์เยอะๆ หน่อย 7300GT ดีกว่าครับ เพราะ แรงกว่าครับ (เทียบกันเฉพาะ 2 ตัวนี้นะครับ)

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

Working...
                  X