Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้า mainboard เผาเอาไปเคลมได้ป่าวคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้า mainboard เผาเอาไปเคลมได้ป่าวคับ

ยังอยู่ในประกันอยู่เลยของ A&L T_T

ไม่มีที่ใหนเข้าเครมให้หลอกครับ ถ้าถูกเผา
    อ่านเงื่อนใขการประกันดูดิ

Comment

ถือว่าสิ้นสุดการประกันไปเรียบร้อยแล้วคับ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
        ไม่มีที่ใหนเข้าเครมให้หลอกครับ ถ้าถูกเผา
        อ่านเงื่อนใขการประกันดูดิ
        ใช่ครับไม่สามารถเคลมได้แน่นอนครับ ตามคุณ wikorn เลยครับ

Comment

ถ้าเปนคุณคุณจารับ เคลม ไหมละคับ อิอิ

Comment

แล้วไปเผามันทำไม ไม่ใช่หมูย่างเกาหลีนะ

Comment

จบข่าว - -*

Comment

เผาเลยหรือครับ....

Comment

Working...
                X