Announcement

Collapse
No announcement yet.

______MSN ทำได้ป่าว________

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ______MSN ทำได้ป่าว________

คือว่า ผมโดน เพื่อนคนนึง รุ้ว่าผม คุยอะไรกับคนบ้าง รู้กะทั้ง เมล์คนคุย แล้ว ก็มีเมล์ add มาว่า Master_blacklist@hotmail.com ไม่ทราบว่ามในมีโปรแกรม ที่มาสามารถ ดูได้รึป่าวว่า เราคุยกับใครบ้าง ช่วยทีนะครับ

โดน HACK

My Documents\บันทึกการสนทนาของฉัน มีบันทึกในเครื่องของเราไว้หมดแหละครับว่าคุยกับใครอะไรไปบ้าง หุหุ

Comment

แล้วมันจะเจาะเข้ามาได้เหรอ แล้วเพื่อนผมก็ไมได้ เก่งคอมเลย

Comment

ช่วยที

Comment

ไม่มีคนเคยโดนเลยเหรอ

Comment

Master_blacklist@hotmail.com

-*- ผมแอดไว้แหล่ะ เอาผมโดนจะมาบอกแหละกัน (อยากโดนใจจะขาด)

เป็นไปได้เอาเมล์เพื่อนมามั่ง

Comment

Originally posted by momaymint View Post
              แล้วมันจะเจาะเข้ามาได้เหรอ แล้วเพื่อนผมก็ไมได้ เก่งคอมเลย
              กำ...ไม่เกี่ยวเลยนะครับ แค่เข้าไปใน my documents >>>บันทึกการสนทนาของฉัน แค่นี้ก็ดูได้หมดทุกอย่างแร้วววว ลองเปิดดูสิ

Comment

หรือไม่มันก็เอาโปรแกรมดูหน้าจอมาลงเครื่องเรา แล้วให้ส่งผ่านเน็ต แต่ถ้า lan กันก็แฮกง่าย หน่อย หุหุ

Comment

มัน ไม่มีคนบอกครับ และ มันก็ ไม่เคยรุ้ว่าผม ใช้ notebook เล่น เครียส สัส

Comment

ดันดัน หุหุ

Comment

เคยเห็นแต่โปรแกรมที่ใช้ sniff ในวงlanเดียวกันอ่ะ

Comment

อันนี้ผมเคยโดนครับ
                        คงจะโดนแฮก
                        เพราะมันรู้ว่าเราคุยกับใคร
                        แล้วสามารถพิมพ์ตอบกลับไปได้ด้วย
                        คุยกับพี่อยู่ดีๆมันมาพิมพ์ด่าพี่ พี่ก็เลยงง
                        ตอนหลังก็บอกให้พี่รู้
                        ก็เลยด่ามันแหลกเลยไอคนที่มันมาแฮกอ่ะ

Comment

-*-

Originally posted by nongnum View Post
                          อันนี้ผมเคยโดนครับ
                          คงจะโดนแฮก
                          เพราะมันรู้ว่าเราคุยกับใคร
                          แล้วสามารถพิมพ์ตอบกลับไปได้ด้วย
                          คุยกับพี่อยู่ดีๆมันมาพิมพ์ด่าพี่ พี่ก็เลยงง
                          ตอนหลังก็บอกให้พี่รู้
                          ก็เลยด่ามันแหลกเลยไอคนที่มันมาแฮกอ่ะ

นั่น ดิ้ มันทำได้ไง ผมว่า มันไม่น่ายากนะ ศึกษาที่ไหนดี

Comment

อย่าไปทำเล้ย เอาใจเค้ามาใส่ใจเรา เวลาเราโดนรู้สึกยังไง แค่นี้แหละ

Comment

ทำได้ครับ มีเวบที่สอนการ แฮคค โดยการ..... เมื่อคุณคุยกับคนคนนั้น(คนที่อยากจะแฮคเมลคุณ)
                              เค้าก้อจะทำการส่งโทรจัน(คล้ายๆ ไวรัส) มาที่เครื่องคุณหลังจากนั้นถ้าคุณลอกออนเข้าเมล พาสเวิดและเมลของคุณจะถูกส่งไปยังเมลของเค้าคนนั้น และจากนั้นเค้าจะสามารถเข้าไปจัดการกับ
                              เมลของคุณได้ ....จบข่าว แหล่มไปเลย

Comment

Working...
                              X