Announcement

Collapse
No announcement yet.

ระวัง sapphire hd2600

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ระวัง sapphire hd2600

วันนี้ sapphire x1950 pro ลดราคา เหลือ 3910 บาท เป็นสัญญานบอกว่า hd 2600 กำลังจะมาแต่ราคาอาจ surprise ได้

ก็หวังให้เป็นยังงั้นครบ

Comment

หวังเล็กๆๆให้มันเป็นอย่างนั้น

Comment

อยากเปลี่ยน vga ใหม่

แต่ไม่รู้ว่าจะเอา dx9 หรือ dx10 ดี

กลัวต่อไปจะเล่นเกมไม่ได้ ยิ่งไม่ได้เปลี่ยนการ์ดบ่อย

แต่ dx9 ตัวเทพๆราคามันล่อใจดี

Comment

ป๋ม 3 เดือนเปลี่ยนที อิอิ

Comment

เค้าตั้งราคาผิดรึป่าวคับ -*-'' ทุกอย่างขึ้นหมดเลยนะคับ ยกเว้นไอ๊ตัวนี้อะ ถ้าลดจิงๆ ผมไปซื้อเดี๊ยวนี้เลยเอ๊า ^^''
            ท่าน pakaho นี่รวยจางเลย 3 เดือนเปลี่ยนการ์ดจอตัว ผม จะ 2 ปีแล้วยังไม่ได้เปลี่ยนเลย
            Last edited by ZaKaChI; 25 Jun 2007, 18:05:59.

Comment

Originally posted by pakaho View Post
              ป๋ม 3 เดือนเปลี่ยนที อิอิ
              ของผมจะครบรอบ 2ปีแล้วครับ

Comment

ถ้า X1950Pro เหลือ 3910 จริงผมเอา X1950Pro ดีกว่าครับ ไม่เอาหรอก HD2600

Comment

HD2600 ยังไม่เข้ามาหรอคับ เห็นใน HWH มันมีราคาแล้วหนิคับ
                  SAPPHIRE HD2600XT 256MB GDDR3 PCI-E Dual DVI-I/TVO 4,890
                  SAPPHIRE HD2600Pro 512MB DDR2 PCI-E Dual DVI-I 4,370
                  SAPPHIRE HD2600Pro 256MB DDR2 PCI-E Dual DVI-I/TVO 4,140
                  SAPPHIRE HD2400XT 256MB GDDR3 PCI-E /TVO/DVI-I 3,450

Comment

สรุปมันราคานั้นจริงหรอครับ ?

ตูจะบ้าตาย

Comment

ราคาจริงครับ ถอยมาแล้ววันเสาร์นี้เอง ร้าน Hardware House พันธุ์ทิพย์เชียงใหม่

ตอนแรก ก่ะเอา 7900GS แต่ถามราคาแล้วเจอตัวนี้เลยถอยเลยไม่ต้องคิดมากครับ

รีบๆ ไปถอยละกันผมว่าพนักงานพิมพ์ราคาผิด

Comment

ยืนยันอีกเสียงครับ 3910- แน่นอน

Comment

รอดูต่อไป

Comment

เหอๆ
                            ราคาน่าตกใจมาก พอๆกะ 7600GT เยย

Comment

เหมือนเอา 7900GS Super มาขาย 3,900 เลยแหะ 5555+ รีบเลยคร๊าบบบบบบบบบบบบ

Comment

Working...
                              X