Announcement

Collapse
No announcement yet.

SAPPHIRE 1950PRO 256MB GDDR3 กิน watt ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• SAPPHIRE 1950PRO 256MB GDDR3 กิน watt ไหมครับ

รบกวนขอถามหน่อยครับ

SAPPHIRE 1950PRO 256MB GDDR3 ต้องใช้ Power Supply ขั้นต่ำกี่ watt ครับ

และร้อนมากไหมครับ จำเป็นต้องซื้อซิ้งค์ zalman มาเปลี่ยนไหมครับ ขอบคุณครับ

รีบไปซื้อมาก่อนดีกว่าคับ เดี๋ยวหมดก่อน 3990 บาทเอง

ซื้อมาแล้วค่อยถามก็ได้

เอา delux 500 watt พอคับ

Comment

55C เสียงพัดลมธรรมดา ใช้ 465 enemax ไม่มีปัญหาอะไรครับ

ข้างกล่องบอก450+ครับ crossfire ก็ 550+ ครับ

Comment

ขั้นต่ำเท่าไรผมไม่รู้ แต่ ถ้าเอาอุ่นใจ ENERMAX 460W ครับ
        ส่วนซิ้ง ไม่มีความจำเป็นครับ

Comment

ผมใช้ delux 450 watt

ไม่เหนมันมาถามอะไรกับผมเลย

มันคงไม่มีปัญหา อ่ะครับ

o_O

Comment

ติดเคสของ Delux ก็น่าจะเอาอยู่นะครับ

Comment

เห็นเวบนึงทดสอบ X1950PRO ตอน max load 12V กิน 65W เอง ส่วน X1900GT กิน 75W แต่อย่าลืมว่าต้องไปแบ่งที่เหลือกับพวก HDD/DVDRW ด้วยเท่านั้นเอง

http://www.xbitlabs.com/articles/vid...f7900gs_6.html

Comment

ผมพึ่งซื้อมาใหม่ ใช้Power Supply แค่ 450 วัตต์ ลองเล่นดูทั้งคืนมันไม่มีปัญหาเลยครับ

Comment

กินไฟน้อยครับมายืนยัน

Comment

450 watt d - tech เอาอยู่ครับผมใช้อยู่คับ

Comment

ผมใมช้ 450 วัต ที่ติดมากับเคสอะตอมคับ
                      ไม่มีปัญหาเลยคับ

Comment

Working...
                      X