Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดู AMD กระผมหน่อยค้าบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยดู AMD กระผมหน่อยค้าบ

CPU 3600+ 65nm 2650
    M2N-E 3380
    Ram 1*2GB 2600
    HD 160 GB 2150
    SAPPHIRE X1950PRO 3910

เท่านี้เเรง ไหมครับ ท่าน ผมจะเอาชุดนี้เป็นไงครับ
    ควรซื้อหรือไม่ควรครับ หรือเอาชุดอื่นดี

คำเดียว สั้นๆ แรง

PSU ดีๆแล้วกัน

Comment

เหมาะสมกับงบดีครับถ้ามีเยอะกว่านี้ก็เปลี่ยน card จอ กับ cpu ก็ได้

Comment

ชุดนี้ หากเปลี่ยน การ์ดจอ แรงกว่านี้จะอยู่ได้อีกนานไหมครับ
        แล้ว OC ได้ไกลมั้ยครับ
        กะว่าจะ ซื้อ PSU เพิ่มก่อน แล้วก็ หา Heatsink มาเปลี่ยน ทีหลัง ค่อย OC น่ะครับ

Comment

Originally posted by ธงชัย View Post
          ชุดนี้ หากเปลี่ยน การ์ดจอ แรงกว่านี้จะอยู่ได้อีกนานไหมครับ
          แล้ว OC ได้ไกลมั้ยครับ
          กะว่าจะ ซื้อ PSU เพิ่มก่อน แล้วก็ หา Heatsink มาเปลี่ยน ทีหลัง ค่อย OC น่ะครับ
          ขึ้นอยู่กับความพอใจมากกว่าครับ ความแรง ไม่ได้ข้นกับอุปกรณ์ครับ เปลี่ยนรุ่นแพง กว่าก็แรงกว่าเป็นเรื่องปกติ แต่จะพอใจเราได้นานแค่ใหน ต้องถามตัวเองดูครับ

Comment

ราคานี้จริงๆหรอคับ - -" แทบบ้า

Comment

ไม่มีตัวไหน 4k+ เลย จัดได้คุ้มมากๆคับ

ปล.ชุดนี้ เมื่อ ต้นปี 40k เลยนะ -*-''

Comment

ขอบคุณนะครับ ทุกทาน เดี๋ยวผมจะเอาเอาชุด นี้ วันศุกร์ คับ

Comment

แรงไม่แรงอยู่ที่ความพอใจ ของจขกทละะครับ

Comment

ดูราคามาผิดอ่ะป่าวคับ ดูในเวป A&L มาไม่มีนะ แต่ราคาที่ท่านให้มาตรงกับอันนี้
                    SAPPHIRE X1650Pro 256MB GDDR3 AGP/TVO/DVI-I SAPPHIRE VGA X1650Pro 256MB GDDR3 AGP/TVO/DVI-I 3 ปี 3,910 บาท แต่อย่าไปซื้อรุ่นนี้ละพี่น้อง เพราะซื้อไปก็จะช้ำเปล่าๆมันเป็น AGP

http://diy.alinkcorp.com/price_list/price.asp

Comment

เห็นเค้า บอกกันใน หมวด Graphics&VGA zone น่ะครับ มีคนซื้อมาแล้วอ่าครับ

Comment

Originally posted by ธงชัย View Post
                        เห็นเค้า บอกกันใน หมวด Graphics&VGA zone น่ะครับ มีคนซื้อมาแล้วอ่าครับ
                        คับๆ แต่ผมว่ามันถูกแปลกๆนะ

Comment

ซื้อโลด

Comment

Working...
                          X