Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบวิธีเซ็ท AGP หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทราบวิธีเซ็ท AGP หน่อยครับ

จะทำยังไงให้มันออนครับ ผมเซ็ทที่ไบออส เป็น agp on แล้วนะครับ

อันนี้ภาพจาก cpu-z

dxdiag อันล่างสุดไม่ขึ้น...

CCC

smart gart เซ็ทเป็น on แล้วรีเทสท์ รีสตาร์ทเครื่องก็กลับมาเป็นแบบนี้อยู่ดีครับ

รบกวนผู้รู้ช่วยทีนะครับ

ลงไดร์เวอร์ ชิปเซ็ตยังครับ ชื่อ 4 in 1 (ชื่อประมาณนี้ครับ)

Comment

ลองลง Driver ใหม่ดูคับท่าน
      เคยเป็นเหมือนกัน..หรือลองเข้า http://www.ngohq.com/home.php?page=F...&dwn_cat_id=14 มี Driver ให้โหลดเมือนกัน

Comment

desktop อลังการดีจัง

Comment

ตอบคุณหัวเกียร์ 4in1 ลงไปแล้วมีปัญหาเล่นเกม 3D ไม่ได้เยอะมากครับ ตอนนี้เลยลง Hyperion อยู่ โหลดจากเว็บของ VIA ก็เจอแต่ Hyperion ครับ ตัว 4in1 บอกว่าชิปเซ็ทเมนบอร์ดผมไม่รองรับ KT400

ส่วนของคุรเสยปลายคาง ขอลองดูก่อนนะครับ

Comment

เพิ่มเติมครับ ลองโหลด 4n1 จากเว็บ ASUS มาแล้ว มันขึ้นแล้วครับ คาดว่า 4in1 ตัวที่แถมมาให้มันเน่าเกินเลยไม่ขึ้น แต่ใน dxdiag AGP Texture Accelaration ยังไม่ขึ้นจะให้มันขึ้นทำอย่างไรครับ?

ขอบคุณคุณหัวเกียร์และคุณเสยปลายคางมากครับ

Comment

Working...
            X