Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนหน่อยค่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนหน่อยค่ะ

คือ อยากรู้ว่า บางครั้งเรากดรันโปรแกรมขึ้นมาแล้ว มันจะเด้งเป็นหน้าต่าง MS-DOS แบบนี้

มันคืออะไรคะ แล้วเกิดจากอะไร ต้องแก้อย่างไร ใครรู้ช่วยบอกหน่อยนะคะ

ขอบคุณค่ะ

โปรแกรมอะไรครับ

Comment

นั้นซิ โปรแกรมไรครับ

Comment

ง่า บอกไม่ถูกค่ะ
        เพราะมันเป็นหลายโปรแกรม
        บ้างก็เกมส์
        บ้างก็โปรแกรม อย่าง...Substation Alpha(โปรแกรมทำซับ) อ่ะค่ะ

Comment

อ่า แล้วมันเกิดจากอะไรอ่ะคะ ช่วยตอบหน่อยค่า

Comment

จากที่ลองนั่งแปล มันก็ประมาณว่า ไม่สามารถรันได้บนระบบ Dos ของ Microsoft

ไม่ทราบว่าสเปคเครื่องของคุณ เช่น OS ไม่ตรงกับที่โปรแกรมต้องการรึเปล่า
            Last edited by Zero_Master; 20 Oct 2006, 08:21:14.

Comment

Working...
            X