Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากถามเรื่องการแบ่งพาชั่นฮาร์ดดิสก์

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากถามเรื่องการแบ่งพาชั่นฮาร์ดดิสก์

พอดีจะลงวินใหม่ครับเลยไม่รู้ว่าจะแบ่งเท่าไหร่ดี พอดีใช้อยู่ที่ C=20G D=39G E= 39G F=39G ประมาณนี้หน่ะครับ แต่พอลงโปรแกรมมากๆ มันโหลดวินช้ามากต่างจากฮาร์ดดิสก์ลูกเล็กๆ ใช้อยู่ 160G ครับ ลดไดร์ซีลงมันจะเร็วกว่าเดิมไหมครับ ส่วนการปรับแต่งการบูตทำหมดแล้วยังช้าเหมือนเดิมอยากถามผู้รู้หน่อยครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

น่าจะช่วยได้นะครับ ทำไม partition เยอะจัง -*-

Comment

Working...
    X