Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้าเปลี่ยนจาก celeron 1.7 Ghz เป็น amd athlon xp 2800+ จะต่างกันมากไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้าเปลี่ยนจาก celeron 1.7 Ghz เป็น amd athlon xp 2800+ จะต่างกันมากไหม

อยากทราบว่า ถ้าจะเปลี่ยน cpu จาก celeron 1.7 Ghz ไปเป็น amd athlon xp 2800+
    ที่ แรม 1 gb กาดจอ 7300 gt ใช้เล่นเกมจะ เห็นผล ต่างกันไหม

ปล.amd ร้อนกว่ามากเหรอเปล่า

แรง เย็น หายห่วง

Comment

เป็นผม เอา x2 3600+ 65nm นะ แหล่มๆ

Comment

ถ้ามีเงินอีกหน่อย เปลี่ยนเปง X2 3600+ ดีกว่าคับ ไม่แพงนะ

Comment

ต่างเยอะเลย

Comment

ต่างครับ เคยเปลี่ยนไห้ลูกค้า หน 1 แรงกว่า 1.7 ครับฟันธง

Comment

Celeron 420 ดีกว่า

Comment

ที่เค้าพูดมาน่ะคงไม่มีมือ1แล้วล่ะครับ (Athlon XP)

Comment

แรงแบบรู้สึกได้ครับแน่นอนครับ คุ้มค่าที่จะเปลี่ยนครับ

Comment

Working...
                  X