Announcement

Collapse
No announcement yet.

นอกเรื่องนิดนะ S41 เล่น simcity 4 ไม่ได้อ่ะ ช่วยแวะแปปนะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• นอกเรื่องนิดนะ S41 เล่น simcity 4 ไม่ได้อ่ะ ช่วยแวะแปปนะ

ลงเกมปกติดีครับ ลอง ใน pc ที่บ้านเล่นได้ เอาไปลงใน น้องเบนQ เล่นไม่ได้อ่ะ กดเข้าเกมแล้วมีนาฬิกาทรายขึ้นแปปนึง แล้วก็เงียบไม่มีไรเกิดขึ้น เลยไม่แน่จัยว่าเกี่ยวกับ การ์ดจอ ป่าว

เล่นได้ปกติคับ เพราะเพิ่งลงไปเมื่อวานเหมือนกันคับ

Comment

งงงงงง

Comment

ลงรายละเอียดอีกนิดสิครับ
        ลงวินโดอะไร วิสต้ารึxp เพราะช่วงนี้เป็นปัญหาโลกแตกของs41กับxp
        ถ้าเป็นวิสต้า ลองลงไดรเวอใหม่อีกทีครับ

Comment

วิน xp ครับ พอลงเสร็จเรียบร้อยมัน บอก โปรดใส่แผ่นที่ถูกต้อง แล้วก็กด โอเค ไม่มีไร แล้วพอเข้าเกมก็เงียบ ไม่มีไรเกิดขึ้น

Comment

นอกเรื่องนิดนะ S41 เล่น simcity 4 ไม่ได้อ่ะ ช่วยแวะแปปนะ

เป็นเหมือนกันครับ

พอดีซื้อคอมมาใหม่

ใช้การ์ดจอ winfast PX8500GT 512 MB DDR2

ลง วินโดส์ XP SP2

เป็นเหมือน จขกท เลย

Comment

น่า มีปัญหาที่ ไดว์เวอร์มั้งงัป

Comment

เป็นเหมือนกาน

Comment

ของผม s41 win vista เล่นได้ปรกติครับ ลองลง Driver การ์ดจอใหม่ดู

Comment

ผมว่าลองดูว่า crack ถูกรึเปล่านะคับ
                    ผม s41 เพิ่งโหลดมาเหมือนกัน ก็เล่นได้นะครับ

(simcity4 นี่มันตั้งแต่ปี 2003ใช่มะคับ)

Comment

ผมs41เล่นได้นะคับ

Comment

ผมอะซื้อแผ่นเลยsimcity4อะแต่เล่นไม่ได้อะ

ทั้งที่ใส่แผ่นแล้วลองทั้งสองแผ่นด้วยอะ
                        แต่มันบอกว่า :ไม่พบข้อมูลเกม ติดตั้งไม่ถูกต้องหรือระบบปติบัดกานมีปันหาอะ

แล้วมันเสียดายเงินนะ250บาทแหนะ

ใครมีวิทีแก้บแกเราทีได้ไหมอะนะนะนะ
                        เรามีcd keyด้วย 8LKT-2TQK-LVJN-P43Z

Comment

ของผมเป็นเหมือนกันผมใช้ XP SP 3 ORI กดเข้าเกมไม่ขึ้นอะไรเลยแผ่นแท้ด้วยละวานผู้รู้ช่วยด้วยครับจะขอบคุณมาก

Comment

เป็นเหมือนกันครับ เล่นเครื่อง เก่าเล่นได้การ์ดจอก้ ออนบอร์ด

แต่เครื่องใหม่ การ์ดจอ256 กลับเล่นไม่ได้ เข้าเกมส์ เมาส์หมุนแปปนึงก้ ปรกติ ไม่มีไรเกิดขึ้น

Comment

Working...
                            X