Announcement

Collapse
No announcement yet.

คือผมสแกนไวรัสแล้วมันเด้งขึ้นมา

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คือผมสแกนไวรัสแล้วมันเด้งขึ้นมา

ผมสแกนไวรัสอยุ่หลายรอบแล้วมันเด้งขึ้นมาแต่กดไรไม่ได้นอกจากที่เห็น มันแปลว่าให้ไวรัสทำงานต่อใช่มั้ยครับขอวิธีแก้ด้วยครับผมหาตามที่มันอยุ่แล้วหาไม่เจอเลยมันซ่อยอยุ่ผมมะเก่งอ่ะ

ลองเปิด ie แล้วเลือกที่ tool --> internet options แล้วเลือก delete tempory ดูครับ พอดี(ผมใช้ ie7 ไม่แน่ใจว่าของคุณปุ่มมันจะเขียนว่าอะไร แต่มันจะอยู่ข้างๆปุ่ม delete cookie ครับ)
    แล้วลองแสกนใหม่ดู

Comment

Working...
    X