Announcement

Collapse
No announcement yet.

กดเซ็ทยังไงให้เป็น standard VGA

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• กดเซ็ทยังไงให้เป็น standard VGA

กดเซ็ทยังไงให้เป็น standard VGA อะครับ

พอดีจะลง driver การ์ดจอใหม่อะครับ ati อะ

ไป uninstall ของเก่าแล้ว รีสตาร์ท

แล้วจะลง ไดร์เวอรร์ มันบอกให้ไปเซ็ท ให้เป็น standard VGA กดไงอะครับ.

--------------------------------------------------------

ปกติเวลา uninstall มันแล้ว รี ก็จะลง ใหม่ได้เลย คราวนี้มันไม่ยอมให้ลงท่าเดียว

ให้ไปเซ็ท adapter ให้เปน standard VGA ทามยางงาย รบกวนด้วยครับ

อะไรคือ Standard VGA หว่า ไม่เคยได้ยิน
    รอท่านอื่นมาตอบดีกว่า

Comment

ฟังดีๆๆ นะ
      ต้อง ลง ตัว windows installer ver 3.0 ก่อน ครับ
      ต่อด้วย ลง dot net ครับ
      แล้วค่อยลง ไดรเวอร์ ครับ
      หาโหลดได้ ไม่ยากครับ

Comment

Working...
      X