Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไมเวลาดูหนังภาพไม่ค่อยชัด ผมใช้ spark 9550 กับจอ 932 b+

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไมเวลาดูหนังภาพไม่ค่อยชัด ผมใช้ spark 9550 กับจอ 932 b+

ทำไมเวลาดูหนังภาพไม่ค่อยชัด ผมใช้ spark 9550 กับจอ 932 b+ ลองใช้ทุกโปรแกรมก็ไม่ชัด ขนาดเป็น ดีวีดี

ไม่ชัดขนาดไหนอ่าคับ มันพูดยากอ่ะ

Comment

เป็นแบบนี้ ทุกรุ่น ทุกยี่ห้อนะครับเล่นเกมส์ได้ดีเยี่ยม แต่ดูหนัง dvd ภาพแย่เหมือนดู vcd

Comment

ดูในเครื่องเล่น ดีวีดี ชัดกว่าหลายเท่า

Comment

Originally posted by dogdog View Post
          ไม่ชัดขนาดไหนอ่าคับ มันพูดยากอ่ะ
          ใช่ครับ ลงโหลดพวก HD มาลองดูครับ ว่าชัดแตกต่างกันรึเปล่า ถ้าแตกต่างกัน คุณคงคุ้นกับ DVD ไปแล้วครับ

Comment

Working...
          X