Announcement

Collapse
No announcement yet.

x1600pro กะ AM2

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• x1600pro กะ AM2

คือผมใช้ power colorx1600pro กะ AM2 3000+ asrock ชิป 6100 6G vsta
    ลงไดร์เวอร์ไม่เสร็จ เพระอะไรคับ
    ต้องแฟชbios ไหม
    ช่วยบอกหน่อยคับ เครียดมาก

ถ้าหมายถึง ไดร์เวอร์การ์ดจอ ตัวใหม่ล่าสุด 6.9 ผมโหลดมาก็ลงไม่สำเร็จ ไม่รู้มันเป็นไรค้างอยู่ครึ่งหนึงครับ สดท้ายเลยไปสอย ไดร์เวอร์ MOD มาเลย OMAGA ตัวล่าสุด สำเร็จ

Comment

ลงเฟรมเวิรก 2.0 หรือยังครับผมใช่ 6.9 อยู๋ก้อลงได้นะ

Comment

ลงแล้วครับ 2.0 นะ ไม่รู้มันเป็นไรของมันส่งสัย วอนซะแล้ว แต่พอ 6.70 bata มันดันลงได้ กวนจริงครับ X1600 นี่แหละ แต่ไม่เป็นไร ได้ OMAGA DRIVER ตัวใหม่มาแล้ว แรงขึ้นมาอีก 300 3D01 นะ ถือว่าใช้ได้
        Last edited by wikorn; 16 Oct 2006, 17:23:18.

Comment

Originally posted by Hangger View Post
          ลงเฟรมเวิรก 2.0 หรือยังครับผมใช่ 6.9 อยู๋ก้อลงได้นะ
          ช่ายแล้วครับ ต้องลงเฟรมเวิร์กก่อนถึงจะลงได้ครับ หุหุ

Comment

ใช่แล้วคับ เฟรมเวร์ก คืออะไร ต้องลงเพื่ออะไร แล้วโหลดได้ที่ไหนคับ 555++
            คือผมเพิ่งเปลื่นมาเล่น ATI นะคับช่วยบอกที
            ขอบคุณคับ

Comment

คือผมลง ATI Center ไม่ได้ด้วยนะคับเฟรมเวิร์กเกี่ยวไหมคับ
              จขกท

Comment

Microsoft .NET Framework โหลดตัวนี้มาลงก่อนหลังจากนั้นค่อยลงตัวไดร์เวอร์ 6.9 ครับผม
                https://support.ati.com/ics/support/...questionID=640 << ลิ้งโหลดที่เว็บ ATi ครับ

Comment

ลืม- - โหลดเฉพาะ Hispeed นะ Low ไม่ต้องครับ

Comment

Catalyst Control Center Package
                    ตัวนี้ใช่ ไดรเวอร์มันป่าวคับ

ขอบคุณมากคับทุกท่านเลย
                    ขอบคุณพิเศษสำหรับ ท่าน Hanger

Comment

Catalyst Control Center Package
                      Microsoft .NET Framework
                      แค่2ตัวนี้พอเง้อ

Comment

Working...
                      X