Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้ามีการ์ดจอแรงๆ แล้วต้องซื้อเกมอะไรมาเล่นอะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้ามีการ์ดจอแรงๆ แล้วต้องซื้อเกมอะไรมาเล่นอะ

ถ้ามีการ์ดจอแรงๆ แล้วต้องซื้อเกมอะไรมาเล่นมั่งอะ เอาแบบให้ได้ใช้การ์ดจอเต็มประสิทธิภาพอะ

เดินไปบอกร้ายขายเกมว่าพี่ เอาเกมที่แรงที่สุดในร้านมาให้ผมหน่อย อิอิล้อเล่น
    Oblivion
    S.T.A.L.K.E.R
    Last edited by darkstellar; 27 Jun 2007, 02:50:13.

Comment

Originally posted by darkstellar View Post
      เดินไปบอกร้ายขายเกมว่าพี่ เอาเกมที่แรงที่สุดในร้านมาให้ผมหน่อย อิอิล้อเล่น
      Oblivion
      S.T.A.L.K.E.R
      อันนี้ผมเคยทำครับ

Comment

ขณะนี้ต้อง DIRT ครับเกมแข่งรถสุดนรกเปิดทุกอย่างได้หมดยอมรับล่ะว่าเครื่องมหาแรง

Comment

ผมมีเงิน 20k กำเงินไปซื้อการ์ดจอแรงๆ คิดไปคิดมา ผมถอยแค่ x1650 เงินที่เหลือ ผมซื้อ Xbox360 ประหยัดดี เล่นเกมสวยกว่า ไม่กะตุกด้วย

Comment

Originally posted by neoz View Post
            ขณะนี้ต้อง DIRT ครับเกมแข่งรถสุดนรกเปิดทุกอย่างได้หมดยอมรับล่ะว่าเครื่องมหาแรง
            โหลดตัวปิด HDR มาสิ...รับรองเฟรมเรทกระฉูด....แต่ภาพจะไม่ออกแนวเน็กเจ็น........ที่จริงอยากเล่นอะไรก้หามาเล่นเถอะ..ถ้าการ์ดจอแรงและไม่มีปัญหาเรื่องกะตัง....อิอิ...
            Last edited by armyman; 27 Jun 2007, 08:16:32.

Comment

เปรียบเทียบ ปิด HDR และเปิด HDR

Comment

crysis ครับ อิอิ

Comment

ทำเป็นไอ้โปรดิวเซอร์อันเรียลฯไปได้ ซื้อเกมที่คิดว่าสนุกสิ ภาพสวยไปไม่สนุกเดี๋ยวก็เบื่อ

Comment

เหอๆ จัด Crysis ไปเลยพี่น้อง

Comment

ถ้ารอได้ก็รอCrysisซิครับ แต่ถ้าเป็นเวลานี้ก็ Oblivion ถ้าเป็นเกมขับรถต้องDiRTครับ

Comment

เก็บข้อมูล...

Comment

Originally posted by armyman View Post

เปรียบเทียบ ปิด HDR และเปิด HDR
                          ภาพล่างยังกับขับในสนามจริงเลยขอรับ ให้แสงเงาดีจริงๆ

Comment

unreal เค้าทำไมหรอคับ

Comment

ีืunreal เค้าทำไมหรอคับ

Comment

Working...
                              X