Announcement

Collapse
No announcement yet.

Pentium [R] 4 2.0 @ 3.0 Ghz ความร้อน 50 ร้อนไปป่าวคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Pentium [R] 4 2.0 @ 3.0 Ghz ความร้อน 50 ร้อนไปป่าวคับ

คือตอนนี้ ผมใช้ CPU Pentium 4 แกน Northwood นะครับ
    2.0 @ 3.0 GHz ครับ แล้วอุณหภูมิปกติกฌ36-42 เงี้ยครับ
    แต่พอเวลาเล่น Game Ragnarok จะขึ้นที่ 50 - 53 ครับ
    ท่าเล่นเกมส์อื่น จะร้อนกว่านี้มั๊ยครับ แล้วร้อนขนาดนี้อันตรายไหมครับ

Originally posted by Gintronic View Post
    คือตอนนี้ ผมใช้ CPU Pentium 4 แกน Northwood นะครับ
    2.0 @ 3.0 GHz ครับ แล้วอุณหภูมิปกติกฌ36-42 เงี้ยครับ
    แต่พอเวลาเล่น Game Ragnarok จะขึ้นที่ 50 - 53 ครับ
    ท่าเล่นเกมส์อื่น จะร้อนกว่านี้มั๊ยครับ แล้วร้อนขนาดนี้อันตรายไหมครับ
    ถือว่าเย็นฉ่ำแล้วครับขนาดนี้

Comment

แต่ใช้ ซิ้งตัวเดิมๆนะครับ ไม่ได้เปลี่ยนไรเลย

Comment

OK สบายมากครับ
        ถ้าว่างก็ทาซีลีโคนใหม่กับเคาะฝุ่นเล่นก็ได้ครับ

Comment

Working...
        X