Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซิลิโคนที่เซียร์รังสิตมีขายไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซิลิโคนที่เซียร์รังสิตมีขายไหมครับ

ซิลิโคนยี้ห้อดีๆที่เซียร์รังสิตมีขายหรือเปล่าครับ ถ้ามีร้านไหนครับ ตอนนี้ผมใช้ที่มันติดกับซิงค์มาให้ E2160 ถ้าใช้ของดีที่นิยมกันอุณหภูมิจะลดลงได้กี่องศาครับ ขอบคุณมากครับ

ไป พีซีกาแลรี่ครับชั้น2

Comment

ขอบคุณมากครับจะลองไปหาดูครับ

Comment

เมื่อวานไปเดินหาซิลิโคนมา

เหนมีแต่แบบ หลอดฉีดยา เล็กๆอ่ะครับ

ไอร้านขายของเป็นกระจาด ด้านหลัง 15- บาท

แล้วก้มี DCOOLER อ้ะ
        หลอดใหญ่กว่าหน่อย มีให้เลือกผสม ทองแดงกะเงิน

ถ้าทองแดงหลอดละ 50-

เงินหลอดละ 40-

ไม่กล้าซื้อ

เลยเลือก 15- บาทท

555+

Comment

DCOOLER ผมว่ามันก็เหมือนหลอดละ20ตามร้านทั่วไปครับทำไมขายแพงกว่าเกือบเท่าตัวเท่าที่ดูไม่น่าจะแตกต่างกัน และผมชื้อซิงค์มาอัน500 ห่วยจังฐานยึดด้านล่างทำมาได้บางมากๆผมขันน๊อตไปแค่ตึงๆมันเกลียวหวานไปเลยเซ็งเลยครับ

Comment

Working...
          X