Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากรู้วิธีเข้า internet Tempolary หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากรู้วิธีเข้า internet Tempolary หน่อยครับ

ช่วยหน่อยนะครับผมต้องใช้งานอะครับ
    ต้องดึงไฟล์ที่เคยดูไปแล้วเอามาใช้ครับ
    ขอความกรุณาเพื่อนๆ ทุกคนด้วยนะครับ

จะเข้าไปดูข้อมูลเฉยๆใช่ป่ะ งั้นเข้าในนี้เลย
    เปิด hidden file ด้วยหละ
    C:\Documents and Settings\Default User\Local Settings\Temporary Internet Files

Comment

เปิดแล้วครับ
      แต่มันเข้าไปแล้วไม่เจออะไรครับ

Comment

ตามในรูปเลยคับ แต่ตอนเปิดมันจะช้าหน่อยน่ะ เพราะ ไฟล์กองอยู่ในนั้นเยอะมาก

Comment

ขอบคุณมากๆ ครับ
          มีประโยชน์มากจริงๆครับ ลองไปใช้กันดูนะครับ
          ป.ล.แล้วมีวิธีอื่นอีกมั๊ยครับ

Comment

Working...
          X