Announcement

Collapse
No announcement yet.

อิๆซื้อมาแว้ววววNOD32ของแท้!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ู^^ ดีใจด้วยครับที่ได้ใช้ของแท้ ส่วนเราก็ใช้ของปลอมต่อไป

ปล.Vista คงหลักหมื่นอ่ะนะ XP Pro อยู่ืั้ที่ 2600 (ไม่มีซีดี) กะ 3500 (มีซีดี) แต่ถ้าหาซื้อกะศูนย์ตัวแทนจำหน่ายไมโครซอฟ ก็ ราวๆ 6900 - 8000

Comment

อยากได้เหมือนเค้าว่าดี แต่ตอนนี้ใช้ของฟรีไปก่อน(ไม่มีตังอ่ะ)

Comment

XP Pro ราคาราวๆ 7000 บาทครับ

Comment

แถวบ้านผม NOD32 ขายแผ่นละ 350 อ่ะ

Comment

Originally posted by Blue_SoDa View Post
            ของแท้เมืองไทยก็มีนิครับ lot ใหม่ผมเห็น 800 ที่ซีเอ็ด

ที่ซีเอ็ด มัน 750 ไม่ใช่เหรอ เพิ่งแนะนำให้เพื่อนไปซื้อมาเมื่อต้นเดือนนี้เอง ตอนใหม่ๆ 350 พอเริ่มดังก็แพงขึ้น
            Last edited by Zero_Master; 17 Oct 2006, 09:05:01.

Comment

โง่เลย ไปซื้อมาได้ เกือบๆ 2 พัน 555555+

Comment

มามุงของแท้ครับ ^_^

Comment

อุอุ ผมว่า Vister อะร่วมๆ 15000 อะครับบ

Comment

ถ้าVistaแพงงั้นก็คงจะใช้ของปลอมต่อไปล่ะครับ เหอๆๆ

Comment

Originally posted by Cesc View Post
                      อุอุ ผมว่า Vister อะร่วมๆ 15000 อะครับบ
                      ไม่มีทางครับ MS คงไม่หักคอตัวเองแบบนั้นแน่

ถ้าแพงขนาดนั้น คนไม่อัพแน่นอน

อย่างมากก็น่าจะแพงว่า XP ไม่เกิน 20%

Comment

เจริญๆ นะโยม

เยี่ยมไปเลย

Comment

คนดีที่โลกรอ อิๆ สำหรับผมตอนนี้ sw แท้ยังไม่มีเลย
                          แต่เกมส์ แท้เกือบหมด และเพลงก็แท้ ครับ สนับสนุนของลิขสิทธิ์

ขนาด Hardward เรายังต้องการของแท้เลย ได้ของปลอมมาก็บ่นกัน
                          แล้วก็ต้องสนับสนุน SW ลิขสิทธิ์ด้วยนะครับ(สำหรับผมเน้นเพลงก่อนเพราะราคาหยิบฉวยได้ง่าย สำหรับ sw อื่นๆ ทยอยหาของลิขสิทธิ์) จะได้เป็นกำลังใจให้ผู้สร้างสรร

Comment

เพิ่งเคยเห็นของแท้สุดยอดไปเลยครับ ปกติจะเห็นแต่โหลดกัน

Comment

ตอนผมซื้อนานแล้วเกือบ 2 พัน

Comment

Originally posted by Beaver_XT View Post
                                ราคาก็ 1840.32บาทครับ (ประมาณเอานะ) เป็นของหิ้วอ่ะครับราคาจริงๆ 38.34Euros

งืมๆ กว่าจะได้เห็นCD
                                [ATTACH]2832[/ATTACH]
                                งง อะครับทำไมผมเห็นวันนั้นขายอยู่ร้าน ซีเอ็ดแค่กล่องละ 300 กว่าบาทเอง ง่ะ กล่องคล้าย DVD อะครับ

Comment

Working...
                                X