Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วงนี้เกมส์ดีๆเริ่มออกมากันเยอะเลย ..ผมขอแนะนำOverlord ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วงนี้เกมส์ดีๆเริ่มออกมากันเยอะเลย ..ผมขอแนะนำOverlord ครับ

ออกแนวแอ็คชั่นอาร์พีจีนะ..คล้ายๆกับ เจดจ์เอ็มไพรท์ สนุกดีครับ เพิ่งโหลดเสร็จ เลยรีบลองและเอาภาพมาอวดเลย เกมส์ทำแบบมัลติ การปรับแต่งภาพทำได้น้อยมาก..เลยไม่ค่อยเนียนเลยครับ แต่ก้พอเล่นๆได้สนุก แต่ถ้าเรามีลูกน้องมากๆสงสัยคงฉุดเฟรมเรทลงไปมากกว่านี้แน่ๆ..555

ไตเติ้ล

เจ้านายที่ถูกปลุกขึ้นมาทำชั่ว...อิอิ

ยังกะท่านโซรอน

สั่งลูกน้องไปรื้อบาร์เบียร์ อิอิ

มีวิวสวยๆให้ชมเพียบเลย..

ลองเล่น demo ดูละ การเล่นก็แปลกดีมีสมุนเป็นตัวประหลาดเล็กๆ ซึ่งเราต้องออกคำลั่งด้วย

แต่รู้สึกว่าการบังคับด้วย keyboard มันยากและไม่ค่อยถนัด

ตอนนี้กะลังโหลดตัวเต็มอยู่

ปล.ท่่านเป็น mod อยู่ที่ siambit เปล่า เห็นลายเซ็นแล้วคุ้นๆ

Comment

Originally posted by baroz View Post
      ลองเล่น demo ดูละ การเล่นก็แปลกดีมีสมุนเป็นตัวประหลาดเล็กๆ ซึ่งเราต้องออกคำลั่งด้วย

แต่รู้สึกว่าการบังคับด้วย keyboard มันยากและไม่ค่อยถนัด

ตอนนี้กะลังโหลดตัวเต็มอยู่

ปล.ท่่านเป็น mod อยู่ที่ siambit เปล่า เห็นลายเซ็นแล้วคุ้นๆ
      ...หุหุ..

Comment

เหมือน Oblivion เลย

Comment

กราฟฟิค จัดว่า ทำมาดีๆมากๆ เทียบกับเกมส์ ที่ ไม่มี HDR

เพราะว่า เกมส์ นี้ ไม่มี HDR ใช้ bloom แต่ทำได้สวยดี

Comment

เกมนี้สร้างสรรค์ดีนะ

Comment

ไม่ยู้ มะเคยเล่นง่ะ

Comment

โหลดไว้ทั้งสองเกมละ ทั้ง overlord กะ transformer

ไม่รู้เล่นไรก่อนดี

Comment

ส่วนผม ขอยืมอย่างเดียวล่ะกันนะขอรับกระผม

Comment

Working...
                  X