Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามคนไช้ Tuniq120 หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามคนไช้ Tuniq120 หน่อยครับ

ใครไช้แล้วเปลี่ยนพัดลมให้เป็นแบบ Led มั่งอะครับ ทำไมผมดูในเว็บของมันแล้วมันสว่างออกมาเยอะจัง

แต่ทำไมของผมลองใส่ลงไป หาความสว่างจาก Led ที่อยู่ข้างในมันไม่ได้เรยอะครับ

หรือว่าหันด้านผิด ฟินแล้วไปบังแสง

เซงเรยครับ แต่ของเค้าเย็นจิงๆนะ

สงสัยLEDของพัดลมหลังเคสท่านจะบังรัศมีหมดครับ เอิ้กๆ

Comment

Originally posted by ๐ผ่านมาเจอ๐ View Post
      สงสัยLEDของพัดลมหลังเคสท่านจะบังรัศมีหมดครับ เอิ้กๆ

กรรม พัดลมตัวเดียวกันอะครับ สีเดียวกันเรย

Comment

55555555

Comment

เน่าในซะเลยงานนี้

Comment

ของผมไม่ได้ใส่ LED ซะด้วยสิ แต่ก็น่าจะเป็นอย่างที่ว่ามานะครับว่าพัดลมไปบังแสงหมด
            ปล. สะใจกับ LED มากครับ

Comment

เอาไอ้ตัวข้างหลัง มาให้ผม

Comment

ทราบ สาเหตุได้มาว่า ส่วนของที่ล็อกพัดลมไปบังแสงของ Led ครับ ทำให้แสงกระจายไปที่ฐานซิงหมดเรย

Comment

Working...
                X