Announcement

Collapse
No announcement yet.

แรมผมปลอมไหม ช่วยดูอาการที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แรมผมปลอมไหม ช่วยดูอาการที

เป็น corsair kit 2 gb 667
    ทั้งสติกเกอร์และใบประกันคอมเซเว่น และตัวแรมตรง

แต่ทำไม เซทบอร์ด conroe1333 AUTO มันจะขึ้นหน้าแรกของ Bios ว่าเป็นบัส 533 ละครับ

ต้องมาเปลี่ยนเองให้เป็น 667

DS Side ใช้มั้ย ถ้าใช้มันจะดึงบัสแรมลงมาครับ ยิ่ง DS Side*2 จบข่าวเลยครับ

Comment

DS side มันคืออะไรครับ

Comment

Doubble Side พูดง่ายๆคือ ชิบแรมมีสองฝั่งไงคับ

Comment

ใช่ครับ แล้วถึงผมปรับเป็น 667 มันก็จะวิ่งแค่ 533 เหรอครับ เซง

Comment

ไม่ปลอม หลอก -*- อย่าพรึ่งโทษแรมดูMB ด้วยรับได้ 533 ป้าว
            ดูCPU-Z 333 ป้าว
            Last edited by kidnapped1; 28 Jun 2007, 17:36:12.

Comment

333 ครับ cpuz

Comment

Originally posted by acquiesce View Post
                333 ครับ cpuz
                333*2 +1 = 667

Comment

Working...
                X