Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตอนนี้ใช้ ATI 9550 128Mอยู่ ถ้าจะเปลี่ยนจะใช้ตัวไหนดีครับ แบบAGPนะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตอนนี้ใช้ ATI 9550 128Mอยู่ ถ้าจะเปลี่ยนจะใช้ตัวไหนดีครับ แบบAGPนะ

ตอนนี้เล่นไททันเควสยังกระตุกเลยครับ หลุดอีกตะหาก -*- เซ็งมาก

ถ้าผมจะเปลี่ยนมีตัวไหนที่น่าเล่นมั่งครับ ราคาไม่เกิน2500นะครับ

แบบAGPนะครับ ขอบคุณครับ

ไอ้รุ้นนี้ผมให้อยู่ครับ OC ไกลโคตรๆ BF2142 ปรับ MEDIUM-HIHG พริ้วครับ (แรม 2GB ด้วยนะ)

Comment

ฺเครื่องที่ทำงาน Asus A9550 GE/TD 128MB 128bit เล่น BF vietnam ปรับ Hight ที่ 1024 แรมเครื่อง DDR400 512(256x2) Celeron D 3.06 GHz. ยังลื่นอยู่เลย ไม่ได้ลาก ก็ไม่รู้ว่าไททันเควสกินสเปคขนาดไหน ทำไมกระตุกได้ แต่งบขนาดนี้หามือสองดูน่าจะได้ 7600GS ไม่ก็ X1600

Comment

ATI 9550 128M ของเจ้าของกระทู้ ถ้าอยากขาย ทิ้ง เอาเงินไปเพิ่มทุน ซื้อของแรง PM มาหาผมได้ครับ

ผมรับ 9550 กับ Gฟอส 6200 อยู่ครับ (ต้องสมัครเมมก่อนนะ)

Comment

ผมว่าขาย 9550 แล้วเอาไปบวกกับ 2500 น่าจะดีกว่าครับ เพราะ ถ้าเอา 2500 ซื้อมือ 1 คงไม่ได้ดีไปกว่าเดิมเท่าไรครับ ขายซัก 1200 กำลังดีครับ

Comment

Titan ต้องอัปเดท ก่อนน่ะครับเพราะส่วนมากถ้าภาคแรกมันจะหลุด ออกหน้าจอบ่อยๆ ส่วนที่กระตุกต้องดูแรมแล้วครับว่าเยอะมั้ย แล้วก้อัปเดทไดรเวอร์ด้วยครับ ดดยส่วนตัวถ้าเล่นเกมส์แนงนี้การ์ืดจอระดับนี้้ีสบายๆครับ ไม่แนะนำไห้เปลี่ยนครับ

Comment

ขอบคุณทุกความคิดเห็นมากคับ

ตอนนี้ผมจะลองเพิ่มแรมดูก่อนนะครับ เพราะแรมมผมมันแค่ 512 และเป็นPC3200 เอง ลองเพิ่มแรมดูก่อนก็แล้วกัน เผื่อมันจะดีขึ้น(จริงๆแล้วเพราะมันถูกกว่าเปลี่ยนการ์ดน่ะครับ อิอิ^^)

แล้วอัพเดตเกมส์ไททันยังไงเหรอครับ จะลองไปทำดูบ้าง

Comment

คุ้มสุดตอนนี้คง 7600GS

Comment

Working...
                X