Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำหน่อยครับ

ผมมี mb gigabyte ga-p35 ds3r ram geil 1*2 buss 800 power enermax liberty 500 watt heatsink ultra 1200 vga asus 1300 pro silent ผมเพิ่งขาย e6300 ไป ไม่ทราบว่าใช้cpu ตัวไหนถึงจะเหมาะกับอุปกรณ์พวกนี้ดีครับ ไม่เล่นเกมส์ครับ

ก็บอกมาซะนิดนึงก็ได้ครับ ว่าจะเอาไปทำงานด้านใหน

Comment

ตัดต่อหนังครับ เล่นnet oc ด้วยครับ รบกวนคุณ wikorn หน่อยนะครับ

Comment

ไม่ยากครับ INTEL ตัวที่แพงสุดเท่าที่ ท่าน จ่ายใหว ถ้าให้ผมเลือกจะเสียตัง ผมจะซื้อ
        ถ้าไม่ 6420 ก็ 6700 ไปเลยครับ

Comment

ขอบคุณมากครับ

Comment

Working...
          X