Announcement

Collapse
No announcement yet.

+++ สาวก ATI เข้ามาดูหน่อยครับ ชิป Rage Theater +++

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• +++ สาวก ATI เข้ามาดูหน่อยครับ ชิป Rage Theater +++

ชิป Rage Theater มันเอาไว้ทำอะไรครับ

โถ..... นึกว่าจะมีข่าวความคืบหน้า หรือ คุณสมบัติ เด่น ๆ หรือ ฯลฯ มาโชว์ ซะอีก

เอาเป็นว่า ฝาก กูรู ท่านอื่น มาตอบให้ก็แล้วกันนะ

Comment

ตามลายเซ็น ผมเลยคับ

Comment

Originally posted by Mazzard View Post
        ตามลายเซ็น ผมเลยคับ
        555+

Comment

คุมการทำงานของ AVIVO และ AVIVO HD ใน HD 2xxx Series คับ

Comment

คุมการทำงานของฟังก์ชั่น Vivo หน่ะครับ มันจะไว้จับภาพนำภาพเข้าหรือออกได้

โดยหลักๆแล้วสำหรับ user ทั่วไปไม่ได้ใช้หรอก

Comment

ครับผม

Comment

ชิป AVIVO มีไว้เพื่อสำหรับการถอดรหัสภาพของไฟล์หนังพวกDVDได้ในระดับฮาร์แวร์ครับทำให้ไม่เปลืองทรัพยากรซีพียู

Comment

Working...
                X