Announcement

Collapse
No announcement yet.

XFX 7900GTX-SLi & Liberty 620 W

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• XFX 7900GTX-SLi & Liberty 620 W

Liberty 620 จะเอาอยู่ไหมครับ
    พอดีใช้ XFX 7900GTX อยู่แล้ว 1 ตัว

กำลังจะได้เพิ่มมาอีก 1 ตัว
    มีเพื่อนมาบอกว่าเอาไม่อยู่หรอก ต้อง 1000 วัตต์ ถึงจะเอาอยู่

สเปค
    P4 3.6 640
    Zalman 9700 1 ตัว
    Ram 2G
    DVD-RW 1 ตัว
    การ์ดรีดเดอร์ 1 อัน
    พัดลมเคส 12 ซม.1 ตัว 8 ซม. 1 ตัว

ขอบคุณทุกท่านครับ

พอครับ

Comment

p4 3.6 ใช้ถึงขั้น SLI 7900 GTX เลยหรอครับเนี่ย

ไม่ทราบว่าเอาไว้เล่นเกมรึป่าวครับ ถ้ามีตังผมว่า CPU ใหม่อีกตัว เครื่อง หรู เรยนะครับเนี่ย

Comment

Originally posted by McCLoY View Post
        p4 3.6 ใช้ถึงขั้น SLI 7900 GTX เลยหรอครับเนี่ย

ไม่ทราบว่าเอาไว้เล่นเกมรึป่าวครับ ถ้ามีตังผมว่า CPU ใหม่อีกตัว เครื่อง หรู เรยนะครับเนี่ย
        ใช่แล้วค้รบ เอาไว้เล่นเกมอย่างเดียวเลย ซื้อไว้นานแล้ว

กว่าจะเปลี่ยนคงอีกนานครับ หมดงบแย้ว

Comment

Working...
        X