Announcement

Collapse
No announcement yet.

Spark GF7600GT DDR3 AGP ของผมมีปัญหารึเปล่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Spark GF7600GT DDR3 AGP ของผมมีปัญหารึเปล่าครับ

AMD XP3200+
    Ram 1.79GB
    PSU 450
    DVD-Rom 2 Drive
    HDD 2 Drive
    Spark GF7600GT DDR3 AGP 256MB 1.4GMHz 128bit

ติดตั้งใหม่ๆ ลงDriverใหม่ๆ เลย เดิมๆ ไม่ได้ปรับปต่งใดๆ
    memClock มันเห็นแค่ 700MHz แทนที่จะเป็น 1.4GMHz ครับ
    ผมต่อสายไฟที่ตัวการ์ดแล้ว (ตอนแรกคิดว่าไฟไม่พอ)
    ลองถอดสายไฟDVD และเหลือ HDD แค่ตัวเดียว เผื่อไฟจะพอ
    มันก็ยังเหมือนเดิมครับ

ทำไงดีครับ

ถูกแล้วครับ 700*2=1400 MHz

Comment

มันไม่ขึ้นเหมือนอย่างนี้น่ะครับ

(เป็นภาพของเวปทดสอบแห่งหนึ่งครับ)

อย่างนี้ เป็นปกติใช่ไหมครับ

Comment

ปกติครับ ถูกต้องเป๊ะ ไม่ต้องกังวล

Comment

^_^ ขอบคุณมากๆครับที่กรุณาให้ความกระจ่าง
          หายห่วงละ ซื้อมาตั้ง 5400 พอเล่นเกมได้ระดับกลางๆ ว่าจะใช้ไปอีกซักปี

Comment

Working...
          X