Announcement

Collapse
No announcement yet.

2zs เสียงไม่ออก ต้องกดข้ามไปกลางๆเพลงถึงออก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 2zs เสียงไม่ออก ต้องกดข้ามไปกลางๆเพลงถึงออก

เปิดจากทุกโปรแกรม ตอนเริ่มต้นเพลงไม่มีเสียงต้องกดข้ามไปประมาณกลางๆเพลงเสียงถึงมา
    มันเป็นเพราะอะไรครับรีสตาร์ท งงมาก
    Last edited by ninjaman_vm; 30 Jun 2007, 20:46:41.

โหลด driver ไปก่อน

http://ccfiles.creative.com/manualdn..._2_09_0016.exe

Comment

ลงทับโลด

ถ้ามันไม่ยอม ให้ใช้ winrar แตกไฟล์ที่ให้โหลด

แล้ว เข้าไปกด ถอน driver แบบในรูป

รีเครื่อง แล้วมากด ลง driver จากที่เดียวกัน

Comment

โหลด +ทับไปแล้วคร้าบบขอบคุณมากเสียงกลับมาแล้ว แต่ยังงงอยู่ว่ามันเป็นเพราะอะไร

Comment

ต้องให้เทพของ Soundcard มาช่วย ผ่านไปได้ด้วยดีเลยนะครับ

ปล. ท่านเนต สอนผมปรับเจ้า Audigy2 Value หน่อยซิครับ ตั้งเสียงไม่เป็นครับ ฟังแตน ๆ อย่าง

เดียวเลย

Comment

Working...
          X