Announcement

Collapse
No announcement yet.

ว๊าก ATi 1950pro กล่องสุดท้ายของช้านนนน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ว๊าก ATi 1950pro กล่องสุดท้ายของช้านนนน

กระทู้นีคือการระบายความในใจครับ ยืดยาวและอาจหน้าเบื่อแต่ขอพูดเถอะมันอึดอัด

วันนี้ไปซื้อคอมเลือกการ์ดอยู่ระหว่าง gf8600 กับATi1950 เดินดูหลายร้านหาatiไม่เจอ
    ไอดีเดินไปเจออยู่ร้านนึงติดไว้ราคา3800 เลยเดินรี่เขาไปจะซื้อ บอกพี่คนขายขอดูATi1950proหน่อยครับ เขาก็หันหลังจะไปหยิบ ดังสวรรค์แกล้งพนักงานอีกคนคว้าไปก่อน ไปให้ลูกค้าอีกคนที่อยู่ข้างๆผม(เขามาทีหลังผมอีก) ผมก็ต้องยืนดูมันเปิดกล่องพลิกดูโน้นดูนี้(ในใจคิดว่าอย่าซื้อนะเอ็ง)
    สรุปเขาซื้อครับผมกับพี่พนักงานคนที่จะหยิบให้ผมดูนะหน้าเจื่อนเลย เลยถามเขาไปว่ามีอีกมั้ย
    คำตอบที่ได้คือ "ตัวสุดท้ายแล้วครับ" อารมณ์ผมแบบ โอ้ พระเจ้าจะมาแกล้งอะไรตูตอนนี้ฟะ
    ผลสุดท้ายผมเลยได้GF8600 กลับมาแทน ยังดีอยู่บ้างที่พี่เขาลดราคาให้พิเศษ(แต่เศร้า)

ขอบคุณที่ทนอ่านครับ

กรี๊ดดด........................................

Comment

ขอกรี้ดดดดดดดดดดดดด้วยคนคับบบบบบบ ถ้าไม่เห็นแบบจ่ะๆๆ ก็คงไม่ กรี้ดดดดดดดดด ขนาดนี้แน่ๆครับ( แต่ผมก็ได้มา 1 ตัวครับ อิอิ )ฟลุคไปหน่อย

Comment

คาตาเลยสินะ

Comment

อ่ะจ๊ากกกกกกกกก

Comment

เข้ามากรี๊ดด้วย

Comment

อะไรวะเนี้ย

Comment

3800฿ ถูกมากกกกกกกกกกกกกกกก
                มือ2 ยังแพง กว่านี้อีก นะ หุหุหุ

Comment

น่าเสียดายชิบ ได้มาราคานี้หละก็แจ่มเยย....

Comment

ไว้อาลัย ให้กับ 1950Pro ตัวสุดท้าย 1 นาที

Comment

Originally posted by kingmax View Post
                      ขอกรี้ดดดดดดดดดดดดด้วยคนคับบบบบบบ ถ้าไม่เห็นแบบจ่ะๆๆ ก็คงไม่ กรี้ดดดดดดดดด ขนาดนี้แน่ๆครับ( แต่ผมก็ได้มา 1 ตัวครับ อิอิ )ฟลุคไปหน่อย

อะหรืว่าเป็นนายนั้นเองที่แย่งเราไป

Comment

ผมซื้อวันที่ 26 ครับ มะช่ายวันนี้ครับ

Comment

แต๊บหลุดเลยนะเนี่ยยย

Comment

เป็นผมเดินตามเลยครับ เลี้ยวเข้ามุมเมื่อไรนะ........
                            .....
                            ...
                            ..
                            ....
                            .. ผมจะ.....
                            ..

....

.....

........

......
                            ..........

ยกมือไหว้ครับ แล้วขอซื้อต่อ บอกแม่ที่บ้านไม่สบาย จำเป็นต้องใช้

( เค้าจะให้ไหมเนี้ย ก๊ากกกกก )

Comment

128 bit ก่ะ 256 bit

Comment

Working...
                              X