Announcement

Collapse
No announcement yet.

8800GTS ใช้PSUวัตต์ไม่แท้จะได้ไหมคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 8800GTS ใช้PSUวัตต์ไม่แท้จะได้ไหมคับ

X2 3800+ HDD 2ตัว DVD drive 1 ตัว RAM 1G 2ตัว + 8800GTS 320M ไม่เล่นOC ทุกตัว ใช้PSU wattไม่แท้จะเอาอยุ่มั๊ย

อย่าเอาของชิ้นละหมื่น ไปฝากชีวิตไว้กับ PSU Watt ละบาท

Comment

รุ่นนี้ ***ต้อง*** ซื้อวัตต์เต็มอย่างเดียวครับ

Comment

500 watt เต็มๆ น่าจะอยู่แล้วครับ 450 ก็น่าจะได้แล้ว

Comment

ถ้าจะใช้ 8800GTS PSU เน้นว่าต้องวัตต์แท้ครับ 460 W ก็โอเคแล้ว
          ถ้าใช้วัตต์ละบาท เล่นอยู่ดีๆ คอมดับวืด ได้กลิ่นเหม็นไหม้อันนี้ไม่รู้ด้วยนะครับ

Comment

ราคาหมื่นกว่าบาท เลยนะครับ
            จะเอา PSU 4-500฿ มาวัดดวงเลยหรือ ไม่คุ้มมากมาย

Comment

สนับสนุนให้ใช้วัตต์เต็มด้วยคน 500w กำลังดีเลยครับ

Comment

หนับหนุนวัตต์แท้อีกคนครับ กลัวมากเรื่องอุกรณ์ไหม้เพราะไฟลไม่นิ่ง ไม่คงที่ ไฟตกเนี้ย

Comment

อีกเสียงครับ ซื้อ PSU สักของ ENERMAX 460WATT ขึ้นน่ะครับ การ์ดจอแพงต้องใช้ของดีหน่อยครับไม่งั้นจะเสียใจน่ะครับ เดียว PSU ถูกๆจะไม่เสียแต่การ์ดจอเป็นหมื่นเสีย -*-

Comment

ผมใช้ ENERMAX LT 400 ครับ ราคาไม่แพง ลองหามาใช้ดูครับ

Comment

DeLuk 500W ตก W ละ 2บาท อิอิ ผมว่า ก็ไหวอยู่

Comment

ผมใช้แค่ 6800 ยังใช้psu 550w แท้เลย อยากอยู่ด้วยนานๆ

Comment

ตามลายเซ็นผมก็อยู่นะเห็นร้านเค้าว่า

Comment

Working...
                          X