Announcement

Collapse
No announcement yet.

spec นี้ยังพอเล่น เกม ออนไลน์ ใหม่ๆ ได้เหรอเปล่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• spec นี้ยังพอเล่น เกม ออนไลน์ ใหม่ๆ ได้เหรอเปล่า

Intel Celeron 1.7 GHz
    Ram 1024 mb
    Vga Geforce 6200 128mb 64bits

อยากทราบว่า จะพอเล่นได้ไหม เอ่ย
    พวก cabal GE ไรพวกนี้อะครับ

เล่นได้อาจจะมีหนืดหน่อยครับ เพราะการ์ดจอ 64 bit เองครับ แล้วเน็ตก็สำคัญครับ

Comment

ถ้าเปลี่ยนการ์ดจอหน่อยก็แจ่มละงับ
      แต่สเป็กท่านก็เล่นไหวแต่ต้องปรับภาพต่ำๆหน่อยงับ
      ถ้าจะให้ ดี ยกเคสใหม่เลย งิงิ

Comment

CPU ไม่น่าจะใหว ครับ
        ซัก P4 1.5 ขั้นต่ำสำรับเกมสมัยนี้ครับ (ประมาณ Celeron 2.0 GHz ขึ้นไปนะ)

Comment

เจอ L2 อ้วกแตกแน่

Comment

ค่อยเป็นค่อยไป

Comment

พอเล่นได้บางเกมส์เเหละครับ แต่ cabal ผมว่าพอเล่นได้เเบบไม่เปิด effect

Comment

Working...
              X