Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยผมด้วยครับ!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยผมด้วยครับ!!

ผมไม่ค่อยรู้เรื่องคอมมากนักเลยอยากให้คนที่รู้ช่วยแก้ไขปัญหาผมทีครับ
    เรื่องมีอยู่ว่า คอมที่ห้องผมมันเสียงดังมากรบกวนสมาธิ พัดลมที่ว่ามันอยู่ตรงเมนบอร์ดครับ
    ทำอย่างไรถึงจะให้เสียงมันเบา เงียบได้

ถอดมาปัดฝุ่น งับ ใช้แปลงฟันเก่าๆขัดที่ใบมัน
    หรือไม่ก็เปลี่ยนใหม่เลยงับ

Comment

"พัดลมที่ว่ามันอยู่ตรงเมนบอร์ด"
      หมายถึง พัดลมซิบเซ็ตเหรอท่าน หรือพัดลมในเคสทั่วไปอ่ะ

Comment

ผมว่าพัดลมCPUนะ

Comment

พัดลม cpu ว่าแต่ใช้ cpu ไรอะท่าน

Comment

เคสมีพัดลมเยอะมั้ย ลองหาน้ำมันมาหยอดดู

Comment

Working...
            X