Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องasrock aliveครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องasrock aliveครับ

ถ้าในไบออสตั้งautoทุกอย่างพอเข้าวินโดดันเจอว่าวิ่งที่บัส230ครับ เราจะไปปรับบัสcpuตรงคำสั่งไหนครับ ตอนนี้รู้สึกว่ากระตุกๆกว่าสมพรครับ หรือต้องลงวินโดร์ใหม่ดีครับ ไดร์เวอsata2คือลงจากall in oneใช่ไหมครับขอบคุณครับ

อันนี้อาจเป็นเพราะ
    1.ไฟไม่พอ
    2.แรมหรือ cpu ไม่ไหว (อาการลากแล้วไม่เสถียร)
    3.วินโดว์เดี้ยง
    4.ไวรัสกิน

ปล.และอื่น ๆ อีกมากมายแต่อันนี้หลัก ๆ สำหรับคอ oc ครับ

Comment

แปลกตรงที่ยังไม่ได้เริ่มลากเปนออโต้หมดครับ แต่พอเข้าวินโดแล้วcpuวิ่งบัส230 ไฟ1.35 แรมวิ่ง320 4-4-4-12 เองครับสงสัยเปน overclock editionหุหุ แต่ก็ใช้งานได้ปกติครับ

Comment

ยังไม่ได้ลาก แรงขนาดนี้เชียว อิอิ

Comment

Working...
        X