Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะทำยังไงให้everest โชอุณหภูมิ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะทำยังไงให้everest โชอุณหภูมิ

จะทำยังไงให้everest โชอุณหภูมิ

ปกติมันก็โชว์ นี้ครับ ? รึยังไงหว่า

Comment

กดที่ sensor ครับ
      งงเหมือนกันกับคนถาม

Comment

แบบนี้ครับ
        คลิกที่ File แล้วก็เลือก Preferences
        จะมีหน้าต่างนี้ขึ้นมา ครับ

Sensor Icons จะแสดงที่ Taskbar ด้านล่าง
        OSD จะแสดงที่หน้าจอ Desktop ครับ

Last edited by Drunk; 1 Jul 2007, 20:36:46.

Comment

เค้าหมายถึงให้มันโชว์ตลอดเวลารึเปล่าครับ
          ใน system tray อะไรเงี้ยะ แบบ speedfan ไง

Comment

ให้โชตลอดอะครับทำได้ไหม

Comment

Originally posted by makubenz View Post
              ให้โชตลอดอะครับทำได้ไหม
              ปุ่ม สี่เหลี่ยมที่ลูกศรชี้อยู่นี่จะพาท่านไปสู่จุดมุ่งหมาย (ปุ่ม X ซ้ายที่แยกออกมาเดี่ยวๆ อ่ะครับ)

Comment

หน้าตามันเป็นแบบนี้

Comment

ขอบคุณมากครับ

Comment

Working...
                  X