Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องงานที่พันทิพย์หน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องงานที่พันทิพย์หน่อยคับ

เห็นว่าจะมีงานที่พันทิพย์อ่ะคับ

อยากรู้ว่าเป็นงานอะไร จะมีวันที่เท่าไร แล้วลักษณะงานเป็นแบบไหนคับ

เป็นของลดราคาอย่างงี้ป่าว

ขอบคุนคับ

กลางเดือนผมไปซื้อของ มีป้ายว่าลดราคาทั้งห้างกระมังครับ เริ่มต้นเดือนนี้หรือเปล่าไม่แน่ใจ

Comment

เริ่ม 30 มิย ถึง เมื่อไหร่ก็จำไม่ได้ครับ แต่อีกนานครับ

ความจริงก็ไม่ค่อยมีอะไรน่าสนใจหรอกครับ

อย่าไปเลย เมือ่วานเดินมาทั้งห้างละ

Comment

งาน Pantip Hotsale ครับ ณ ลานชั้น 1 เริ่มมาตั้งแต่เมื่อวาน (วันที่ 1) ถึงวันที่ 8 กระมัง ถ้าจำไม่ผิดนะ

Comment

ถึงวันที่ 8 ครับ

Comment

เดี๋ยวอาทิตย์หน้าไปดูดีกว่า

Comment

มันมีของไรถูกมั่งอ่ะ
              กลัวจังเลย โปรโมทแบบนี้ กลัวไปแล้วไม่ถูกจริง

Comment

ไปมาแล้ว2วันคับ ลดนิดเดี่ยวเองอะ ไปดูคียบอร์ด+เมาส์มาจาก600 เหลือ550 ลดไป50บาทเหอๆๆๆ

Comment

ลดครั้งสุดท้ายก่อนราคาลง 50% 555

Comment

มีลดบ้างก็พวก Accessories อ่ะ ส่วนอื่นก็มีลดบ้างขึ้นบ้าง โดยรวมถือว่าปกติเช่นเคย

Comment

Working...
                    X