Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนผู้รู้เกี่ยวกับ NOD32 หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนผู้รู้เกี่ยวกับ NOD32 หน่อยครับ

มันขึ้นว่า Error occurred while updating program modules (Cannot replace the current file. Checkthe TEMP and TMP variables)
    ช่วยบอกที่ครับ ว่ามันคืออะไรแล้วมันจะขึ้นตอน update อ่ะครับ
    ขอบคุณ

ผมเป็นคนที่ใช้ nod32 อยู่เหมือนกันครับ มันจะเกิดขึ้นก็ต่อเมื่อตัวโปรแกรมต้องการอัฟเดทหนะครับซึ่งมันหาที่อัฟเดทไม่เจอคือ server ที่ใหบริการ หากต้องการทีจะไม่แสดงข้อความอีกควรต่ออิเทอร์เน็ตหรือหาตัวอัฟเดทมาให้มันครับ ผมเจอบ่อยครับเวลาอินเทอร์เม็ตที่บ้านเสียหนะครับ มันชอบขึ้นมาฟ้องกวนใจอยู่เสมอ ลองไปหา down load คู่มือ ในเวปดูครับหรือหาศึกษาดูครับผมก็ไม่ค่อยจะรู้เรื่องมากครับแต่เป็นโปรแกรมที่ดีครับ เวิร์ค

Comment

ลองลงใหม่ยังครับ ลงตามที่คู่มือบอก ส่วนโปรแกรมหาได้ตามแผ่น Quick

Comment

ขอบคุณมาครับ ที่ให้คำปรึกษา

Comment

Working...
        X