Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำยังไงผมถึงจะติดตั้งเกมได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำยังไงผมถึงจะติดตั้งเกมได้

ผมทำไม่เปนแล้วครับช่วยบอกวิธีแก้ทีครับมันเป็นไฟล์นี้ผมติดตั้งเกมไม่ได้เลยไม่รุ้จะต้องไปแก้ตรงไหนครับ

เอ โจทย์มันสั้นเกินไปป่าวครับ พี่น้อง แล้วไอ้ ไอคอน "สิงห์เต้นแร็ป" นั่นเอาไว้ทำไรครับ(เห็นมันมีคำว่า setup)

Comment

จะเล่น GE เหรอ อิอิ

ก็รันตัวไอคอนของ GE มันน่าจะลงได้นะ

Comment

ผมกดรันแล้วแล้วมันก็ขึ้นว่าไม่ให้ติดตั้ง

Comment

ซื้อแผ่นก็อปปี้ เหรอครับต้องไปถามที่ร้านซะแล้ว

Comment

เปลี่ยนเป็น .rar รึป่าวครับ แล้วค่อยแตกๆไฟล เอามารวมกัน ใน โฟเดอ เดียวกันไง ลองดูดิ์

Comment

Working...
            X