Announcement

Collapse
No announcement yet.

สาวกTitan Quest ทุกท่านสนใจร่วมวงLanไหมคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สาวกTitan Quest ทุกท่านสนใจร่วมวงLanไหมคับ

ให้ทุกท่านที่สนใจจะเล่น วงLan Titan ต้องติดตั้งตัวเกมหลักและภาคเสริมก่อน
    แล้วโหลดโปรแกรมฮามาชิจากที่นี้เลย
    http://www.hamachi.cc/download/list.php
    เวอร์ชั่น 1.0.2.1 เท่านั้น ไม่งั้น จะมองไม่เห็นห้องเวลาเข้าไป Join
    โหลดเส็จแล้วก็ให้ ติ้ดตั้งเลย เส็จแล้วให้ กด ออนฮามาชิ มันจะให้เราตั้งชื่อด้วยนะ เราก็ตั้งชื่อเรา แล้วมองดูปุ่มขวาล่างจะมี 2 ปุ่ม กดปุ่มแรกเลือก Join an cxisting พิมชื่อห้อง TitanThai พลาส 123 แล้วให้เข้าเกมเลือก Join แล้วก้ Lan ถ้าไม่เจอห้องแสดงว่ายังไม่มีคนครีห้อง ถ้าเราต้องการครีห้องให้เรากดเลือก Host ใส่ชื่อห้อง พลาสไม่ต้องนะคับ แล้วให้เรากำหนดปาตี้ แบบออโต้ทุกครั้งนะคับ แล้วเข้าเกมไปเล่นรอคนมา Join (สังเกตุดาวหน้าชื่อที่ออนฮามาชิด้วยนะคับ ต้องเห็นชื่อท่านอื่นๆในห้องเป็นสีเขียวถึงจะมองเห็นห้องเวลาJoin)
    ส่วน มากจะออนกัน3ทุ่มเป็นต้นไปนะคับบางคนออนทุกวันเจอใครก้ทัักได้ ท่านใดที่ไม่เข้าใจขั้นตอนก็้Add มาทีี่ punklo_fi@hotmail แล้วเจอกัน ห้องเก่าTHtitan 30 คนเต็มไปแล้ว ไม่แน่ใจว่าจะJoinเข้ามาได้อีกไหม เลยเป้ดห้อง TitanThai ่นี่เป็นห้องใหม่นะคับ ว่างๆก็ลองJoinเข้ามานะคับ

เข้ามาเล่น โหมดEpic - Legend ลุยบอสด้วยกัน หรือจะแลกเปลี่ยนไอเทมกันก้ได้นะคับ

Comment

เวล 3x อยู่เรยง่า -*-

Comment

มีอะไร สีม่วง บ้างละคับ คิกๆ

Comment

เยอะแยะเลยคับ อาวุธ ชุด Set ต่างๆ ที่ยังหาไม่ครบ

Comment

Working...
          X