Announcement

Collapse
No announcement yet.

็Hd ประกัน Com7

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ็Hd ประกัน Com7

Hd 320 GB.SATA ประกัน Com7 ครับ สามารถเอาไป อัพขนาดเพิ่มได้ไหมครับ พอดีอยากเพิ่มอะครับ
    ถามผู้รู้หน่อยนะครับ ขอบคุณมากครับ

com7 ไม่มีบริการ upgrade เหมือน dcom/synnex นะครับ เสียใจด้วย

Comment

จะไม่ซื้อมันอีกแล้ว ขอบคุณครับ

Comment

คิดว่าถ้าเสียและไม่มีของ น่าจะอัพเพิ่มได้ครับ แต่ถ้าในตลาดยังมีของอยู่เรื่องอัพคงจะยาก เหมือนกับ HDD 40 GB up to 80 or 160 GB น่ะแหละครับ

320 GB ทั้ง Dcom, Synnex ผมว่าเค้าไม่ให้อัพหรอก เพราะในตลาดก็ยังมีของอยู่อ่ะครับท่าน

Comment

Working...
        X