Announcement

Collapse
No announcement yet.

ด้วยความรัก amd

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ด้วยความรัก amd

คือตอนนี้ผมใช้ AMD64bit althon 64bit 3000 plus
    m/b asus a8r mvp
    ความรุ้สึกผมคือ กำลังรอ phenon มาแต่ไม่รู้ว่าอีกนานไหมและต้องรอราคาแค่ไหน
    เพื่อนผมก็ยุให้เอา c2d e6600 เหลือเกิน และ ลงการ์ดจอให้
    ตอนนี้ผมอยากได้วิธีoc เครื่องผมให้แรงอีกนิดได้ไหม หรือมันตันแค่นี้จริงๆคับ
    ใครพอมีทางแก้ก้ช่วยบอกทีนะคับ

ถ้ายังรักกันก้อคงต้องรอต่อไปหละครับ
    Phenom นี่ กว่าจาลงตัว ผมว่าคงราว Q4 ปีนี้นู่นหละ

Comment

รักและรัก และรอ - -

Comment

รู้ใหมครับ ว่าที่รอ ราคาเท่าไร

Comment

เพราะรักเธอ เพราะไว้ใจ เธอมากไป วันนี้เลยหมดตังค์ก่อนซื้อทุกที (เกี่ยวไหมนี่)

Comment

รอต่อไปครับ

Comment

อย่างเร็วที่สุดก็ก่อนสิ้นปีเล็กน้อยครับผม
              แต่เอามีมาให้เลือกเยอะๆผมว่าต้องเดือน 2 ปีหน้าอ่ะครับ

ผมก็รอเช่นกัน

Comment

X2 ยังแรงอยู่ครับ ยังไม่บ้าจี้ตาม Phenom หรอก (ยกเว้นว่ามันจะราคาเท่า X2 ในตอนนี้)

Comment

Working...
                X