Announcement

Collapse
No announcement yet.

8800gts อีกนานมั๊ยถึงจะลดราคา กลัวซื้อวันนี้แล้ว อีกไม่กี่วันลดราคา เซ็งเลย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ซื้อก่อน ได้ใช้ก่อน แล้วค่อยมาเสียดายที่หลัง..555555555555... เวลคัม ทู เดอะ เรียลเวิด์ล...

Comment

จริงครับ ซื้อก่อนใช้ก่อน อิอิ

Comment

ซื้อไปรึยังครับเนี่ย มีคนมาตั้งกระทู้ 8900 แล้วนะครับ

ถ้าผมยังไม่รู้ก็ต้องยุให้ซื้อเหมือนทุกๆท่านที่ให้ความเห็นมา

แต่ตอนนี้นาทีนี้ต้องบอกว่า "รอก่อนครับ" แต่ถ้ารีบจริงๆก็ซื้อเถอะครับ

8800 ก็แรงมโหฬารแล้ว

Comment

Originally posted by MomantuM View Post
          ซื้อไปรึยังครับเนี่ย มีคนมาตั้งกระทู้ 8900 แล้วนะครับ

ถ้าผมยังไม่รู้ก็ต้องยุให้ซื้อเหมือนทุกๆท่านที่ให้ความเห็นมา

แต่ตอนนี้นาทีนี้ต้องบอกว่า "รอก่อนครับ" แต่ถ้ารีบจริงๆก็ซื้อเถอะครับ

8800 ก็แรงมโหฬารแล้ว

8900 หมายถึงอะไรครับ มีคนปล่อยมือสอง 8900 บาท หรือ รุ่น 8900 ครับ

ถ้า มือสอง 8900 บาท ขอลิ้งค์หน่อย
          ถ้า รุ่น 8900 ก็คงไม่รอละครับ ถ้าเพิ่งมีข่าว กว่าจะมา ก็ปลายปี
          ที่ยังไม่ซื้อ เพราะ สองวันนี้งานเยอะมาก กว่าจะเสร็จงาน ก็เกือบทุ่ม ไม่วันศุกร์ ก็วันเสาร์-อาทิตย์ ละครับ แต่สอยแน่ ๆ อิ อิ ไม่รอแล้ว

Comment

มีรุ่น8900ครับ เข้าเมื่อไหร่8800ราคาตกแน่
            แต่ถ้ารอไม่ไหวจริงๆก็ช่วยไม่ได้อะนะครับ

Comment

8800GTS 320mb 320bit แต่ 8900 มัน 256หรือ512 mb 256bit เอง 96ps เท่ากัน

ผมชอบ 8800GTS มากกว่า classic ดี ถึงตกรุ่นผมก็ว่าแรงก่า 555+ ด้วยแรงอธิฐาน ของผม

Comment

ผมพึ่งสอยมาจากในบอร์ดนี่เองครับ XFX 8800GTS 320MB เมื่อวาน ได้มา 9,300 บาท

Comment

ซื้อก่อนได้แรงก่อนซื้อหลังได้แรงทีหลัง ถึงราคามันจะตกในเทื่อเราซื้อก่อนเราก็คิดว่ากรูก็ได้มาแรงก่อนละวะ

Comment

"ถึงตกรุ่นผมก็ว่าแรงก่า 555+ ด้วยแรงอธิฐาน ของผม"

ชอบประโยคนี้จังเลยยย

Comment

อยากได้เหมือนกัน 8800GTS

Comment

Working...
                      X