Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกมออนไลน์เล่นผ่านเน็ต 56 k ได้ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกมออนไลน์เล่นผ่านเน็ต 56 k ได้ไหมครับ

คือ สงสัยว่าเกมออนไลน์อย่างพวก counter , C&C battlefield อะไรพวกนี้ เราจะสามารถเล่นผ่านเน็ตแบบ 56 k ได้ไหมครับ

คือจริงๆผมก็คิดว่าไม่ได้นะ เพราะว่ามันช้ามากๆ แต่ก็อาจจะมีอะไรที่ผมไม่รู้ก็เป็นได้ครับ เลยต้องมารบกวนผู้รู้ด้วยนะครับ

แล้วพวก เน็ต 56 k นี่ พอจะเล่นเกมออนไลน์เกมไหนได้บ้างครับ

เล่นได้ครับ แต่คงไม่ได้ดั่งใจเท่าไหร่ Hi-Speed เท่าไหร่นะ
    56K ลองปรับแต่งดูครับ แรงกว่าเดิม

Comment

มีคนตอบแล้ว มายืนยันอีกที ว่าล่นได้ แต่คงไม่กใจเท่า เน็ต hispeed

Comment

เล่นได้จริงๆหรือครับ เนี๊ย

เดี๋ยวต้องลองดูซักหน่อยแล้ว

ขอบคุณครับ

Comment

เล่นได้คับ แต่ตอนไหนที่โหลดแพทอะ รับรองนายรอนานมากคับ ถ้ายิ่งโดนเข้าตลาดรับรองนายกระตุกมายมาย อิอิ

Comment

Working...
          X