Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อ พัดลม เคส หน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่อ พัดลม เคส หน่อยคับ

ติดพัดลม ตรงใหนบ้างคับ ควรจะติดให้มีการ**ดูด ออก กี่ จุด** ดูด เข้ากี่จุด** แล้วจะติดตรงใหนดี คับถึงจะระบายดีที่สุดคับ (หรือติด ตามใจเราได้เลยคับ ว่าจะเอาเข้า กี่จุด ออก กี่จุด)ไม่มีผลใช่มั้ยคับ ขอบคุณ ครับ ทุกคน

เข้าล่าง ออกบนครับ ง่ายสุด

Comment

เข้าข้างหน้าคับ แล้วข้างหลัง ข้างข้าง ข้างบน ออกให้หมดคับ

Comment

เข้าหน้่า(หรือไม่มีก็ได้) เข้าฝาซ้าย ออกหลัง ออกบน แค่นี้คับ

Comment

ขอบคุณ สำหรับทุกคำแนะนำ นะครับ พี่ๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

เข้าๆออกๆ ก็เสียว ครับ หุหุ พูดเล่นครับ เข้า1 หน้า ออก หลัง1 ออก ข้าง1 เข้าบน1

Comment

เปิดฝา 2 ข้าง 16นิ้วจ่อ ปรับแรงลมตามสภาพอากาศ เพราะทำอยุ่ เย็นสบาย ~~

Comment

Working...
              X